Bangi na Uruguay - Rais wao nae anatumia nini majani?


Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160


===>Uruguay imekuwa nchi ya kwanza kabisa duniani kuruhusu uzalishaji,uuzaji na utumiaji wa bangi
===>Picha hizo ni za wadau wakishangilia kupitishwa kwa sheria hiyo
===>Nahisi hata baadhi ya viongozi wa juu wa nchi hiyo ni mashabiki na watumiaji wa majani aka GANJA.
===>Kwa maelezo zaidi soma hapa:Uruguay legalises the sale and production of cannabis | Mail Online
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,347
Likes
5,508
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,347 5,508 280
!
!
legalize it
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,480
Likes
3,063
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,480 3,063 280
Ngoja nianzishe ka "EPZ" kangu ka bangi ya kupeleka Uruguay!
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
702
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 702 280
Bora hiyo kuliko poda aisee
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,466
Likes
29,582
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,466 29,582 280
Nashangaa sana Tanzania uchumi tunao tunaukalia. Kwanini na hapa bangi haihalalishwi?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,466
Likes
29,582
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,466 29,582 280
dini yako inaruhusu hii??umekuaje leo...
Dini yangu inakataza chochote chenye madhara. Hata pombe zinakatazwa kwa dini yangu, mbona viwanda vimejaa na pombe zinauzwa na kunywewa kila pembe ya nchi?

Mimi nnatumia bangi si kwa kulewa na nnatumia "alcohol" si kwa kulewa, usiingize mambo ya dini hapa.

Serikali ina dini?
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
charminglady hamia uruguay ufaidi vizuri.
 
Last edited by a moderator:
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
nashangaa sana tanzania uchumi tunao tunaukalia. kwanini na hapa bangi haihalalishwi?
dini yako inaruhusu hii??umekuaje leo...
dini yangu inakataza chochote chenye madhara. Hata pombe zinakatazwa kwa dini yangu, mbona viwanda vimejaa na pombe zinauzwa na kunywewa kila pembe ya nchi?

Mimi nnatumia bangi si kwa kulewa na nnatumia "alcohol" si kwa kulewa,a usiingize mambo ya dini hpa.

serikali ina dini?
angalia unavyojichanganya
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Wewe ulete mambo ya dini, nikujibu, halafu wewe ndio useme mimi najichanganya? umevuta bangi?
ww ni mtetezi mzuri sn wa dini yako...nashangaa leo unauliza kwa nn tanzania bangi haihalalishwi???
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,466
Likes
29,582
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,466 29,582 280
ww ni mtetezi mzuri sn wa dini yako...nashangaa leo unauliza kwa nn tanzania bangi haihalalishwi???
Kijana nimeshakujibu, kuwa dini yangu chochote chenye madhara ni haramu. Hata wali kama unakudhuru basi kwako ni haramu. Sijui umenielewa au ni bongo lala?

Nikakwambia hata pombe kwa dini yangu ni haramu lakini mbona kuna viwanda vya pombe vingi tu hapa kwetu? kwa hiyo uharamu au uhalali wa bangi kwa dini yangu hauhusiki na kuruhusiwa na serikali.

Nikakwambia pia mbona bangi hata mimi nnaitumia (lakini si kwa madhara) au kwa kulewa.

Nini ambacho hukielewi? vipi wewe hutumii bangi?
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
Nashangaa sana Tanzania uchumi tunao tunaukalia. Kwanini na hapa bangi haihalalishwi?
1. Kwasababu madhara yake ni makubwa kuliko manufaa.
2. Tuna njia nyingi na nzuri zaidi za kukuza pato lentu bla kutumia bangi.

Wengine wenye mtazamo kama wangu wataongezea.

Swali la kizushi: Wewe unatumia???
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,466
Likes
29,582
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,466 29,582 280
1. Kwasababu madhara yake ni makubwa kuliko manufaa.
2. Tuna njia nyingi na nzuri zaidi za kukuza pato lentu bla kutumia bangi.

Wengine wenye mtazamo kama wangu wataongezea.

Swali la kizushi: Wewe unatumia???
Hayo madhara ni yepi?

Mimi natumia lakini si kwa kulewea.

Unajuwa bangi ni mboga nzuri tu na ni dawa nzuri sana ya magonjwa mengi na pia ina matumizi mengi sana yenye faida?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,373
Likes
1,632
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,373 1,632 280
Nashangaa sana Tanzania uchumi tunao tunaukalia. Kwanini na hapa bangi haihalalishwi?
Kumbe unalembua hayo macho yako sababu ya ganja!!! Hamia Uruguay basi ukalikoke vizuri.
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,027