Bangi 'kila siku' huchomwa mbele ya camera,je dawa za kulevya(ngada) zikamatwazo huchomewa wapi?


Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
1,130
Likes
1,115
Points
280
Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
1,130 1,115 280
Mara utasikia jeshi la polisi huko kanda maalum ya Tarime na Rorya imeteketeza magunia 50 na ekari mia saba za bangi. Hujakaa sawa mara wilaya moja ya kwa akina Nshomire ekari kadhaa za bangi zimeteketezwa kwa moto.
Sijawahi kusikia zile dawa zenyewe zenyewe zikiteketezwa kama vifaranga vya Arusha.

Huenda kutokana na athari zake ndio maana huteketezwa chini ya uangalizi maalum au ndo watasema huenda kuwapigia pindi wale mbwa wa polisi. Mie sielewi.

Jamani akina Genta a.k.a Mtukukaji,Paskali a.k.a mzee wa Nane nane ,Nyani Ngabu a.k.a mzee wa Kutema yai la kibabe(lkn halimfikii kiranga), Mshana a.k.a mwl Kashasha/Dr Leakey wa mambo yahusuyo uchawi na wadau wengine wooote wa JF. Naombeni majibu mujarabu
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,081
Likes
8,960
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,081 8,960 280
huwa wana iflashi chooni heheheh! yani uchome mamilioni? utakua huna akili.

na huwa wanabakiza chache kwenye chemba ya kuhifadhia ushahidi ila mzigo mkubwa huwa haujulikani umepotelea wapi.
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,274
Likes
4,536
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,274 4,536 280
Mara utasikia jeshi la polisi huko kanda maalum ya Tarime na Rorya imeteketeza magunia 50 na ekari mia saba za bangi. Hujakaa sawa mara wilaya moja ya kwa akina Nshomire ekari kadhaa za bangi zimeteketezwa kwa moto.
Sijawahi kusikia zile dawa zenyewe zenyewe zikiteketezwa kama vifaranga vya Arusha.

Huenda kutokana na athari zake ndio maana huteketezwa chini ya uangalizi maalum au ndo watasema huenda kuwapigia pindi wale mbwa wa polisi. Mie sielewi.

Jamani akina Genta a.k.a Mtukukaji,Paskali a.k.a mzee wa Nane nane ,Nyani Ngabu a.k.a mzee wa Kutema yai la kibabe(lkn halimfikii kiranga), Mshana a.k.a mwl Kashasha/Dr Leakey wa mambo yahusuyo uchawi na wadau wengine wooote wa JF. Naombeni majibu mujarabu
Swali kuntu hili...ila nimecheka hapo kwenye a.k.a
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
11,523
Likes
14,490
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
11,523 14,490 280
Hahahahaha
Mchochezi wewe
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,761
Likes
6,016
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,761 6,016 280
mambo ya watu wakubwa hayo usifananishe na visingeli vyenu..
 
TASK FORCE

TASK FORCE

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
1,275
Likes
1,452
Points
280
TASK FORCE

TASK FORCE

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
1,275 1,452 280
Wachome fuko la hela !!!!!!!
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,558
Likes
1,461
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,558 1,461 280
Haiwezekani kuchoma mkuuu.... Ni pesa mingii xo inarudi kwenye mzunguko tena..
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
20,627
Likes
19,116
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
20,627 19,116 280
Zinahifadhiwa mpaka mwenye mali atakapopatikana...

cc: mahondaw
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,332
Likes
3,982
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,332 3,982 280
Tatizo sana Tz.
Bongo Dar es salaaam
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,321
Likes
10,265
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,321 10,265 280
Mara utasikia jeshi la polisi huko kanda maalum ya Tarime na Rorya imeteketeza magunia 50 na ekari mia saba za bangi. Hujakaa sawa mara wilaya moja ya kwa akina Nshomire ekari kadhaa za bangi zimeteketezwa kwa moto.
Sijawahi kusikia zile dawa zenyewe zenyewe zikiteketezwa kama vifaranga vya Arusha.

Huenda kutokana na athari zake ndio maana huteketezwa chini ya uangalizi maalum au ndo watasema huenda kuwapigia pindi wale mbwa wa polisi. Mie sielewi.

Jamani akina Genta a.k.a Mtukukaji, Paskali a.k.a mzee wa Nane nane ,Nyani Ngabu a.k.a mzee wa Kutema yai la kibabe(lkn halimfikii kiranga), Mshana a.k.a mwl Kashasha/Dr Leakey wa mambo yahusuyo uchawi na wadau wengine wooote wa JF. Naombeni majibu mujarabu
Kama Bangi huchomwa Mbele ya Kamera, Madawa yatakua yanachomwa nyuma ya Kamera Mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,648
Members 463,325
Posts 28,555,622