Bandari kuuzwa: Je, Rais Kikwete katoa baraka?


AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,349
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,349 2,000
Tuna hasira buddy, uzizidi kututia kichefuchefu
sio kukuchefua mkuu, kwani bora hata tungempa hii nchi lusinde ambaye angeweza kuwawadhibisha mawaziri wabovu hata kwa kuwatukana matusi kuliko huyu vasco da gama anayewachekea chekea.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,730
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,730 2,000
kikwete hajui atafuatilia saangapi mafaili ikiwa mda wote yupo angani.ndio maana mawaziri wanajiamualia tu.
 
Entrepreneur

Entrepreneur

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
1,092
Points
1,195
Entrepreneur

Entrepreneur

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
1,092 1,195
Wanabodi, yaan hili la hizi Gati 2 ndio linawachanganya namna hii! tena mfumo wa BOOT unatumika. Je hili la kutoa bandari nzima ya Mtwara kwa walebanon tena bure kabisa?

Sijui hii nchi inakwenda wapi. Nadhani OPERESHENI UWAJIBIKAJI iende sambamba na kuwashitaki hawa viongozi waliotufikisha hapa
 
I

Irizar

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
217
Points
0
I

Irizar

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
217 0
OPERATION UWAJIBIKAJI, wabunge peke yao hawataweza wanahitaji support kutoka kwetu watanzania woteeeeeeee, ni vigumu kwa wabunge peke yao kutekeleza..


Mshikamano kwa watu woteeeeeeee unahitajika
 
mikonomiwili

mikonomiwili

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
273
Points
195
mikonomiwili

mikonomiwili

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
273 195
kwa kweli hapa sina baba. nimemsikia mzee Lembeli asubuhi akieleza jinsi wanyama wanavosafirishwa kwenda Karachi kwa Waarabu roho ikaniuma sana. Ukisikia mtu anasema nchi imeuzwa usidhani anapiga porojo. AIBU GANI HII? Tunatenda dhambi kubwa namna hii ya kuuza urithi tuliopewa na Mungu? Waarabu wanatulipa nini? Mbona mafuta yanatoka kwao na bado imebaki bidhaa adimu na ghali? Kwani
Inashangaza sana sijui tumelogwa!!!!! nafikiri ni zaidi yakulogwa hivi na madudu yote hayaya bado wanaendelea kupumua na chaajabu bado tunaendelea kuwapamba .nakwambia hii nizaidi ya ku logwa.

wameuza madini yana isha sasa wakahamia kwenye umeme ,wakaona haitoshi wakaenda bandarini na sasa wamerudi kwa wanyama . na chaajabu hakuna hatua inayochukuliwa

hawaoni hata huruma watu wanakufa hosipitalini bila dawa wakidai nchi haida hela . Hivi kama tunalia nchi haina hela kulikua na umuhimu gani JK kwenda kulala kwenye mazishi? si angeeda asubuhi na kurudi jioni?

kweli bongo ni zaidi ya uijuavyo
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,075
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,075 0
That is an MoU and frame work, it is not an agreement.

Who signed it? or was it just a proposal?
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,834
Points
1,195
Age
49
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,834 1,195
With the camileon behaviors always.....
 
C

Chamwau

Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
51
Points
70
C

Chamwau

Member
Joined Jan 17, 2012
51 70
unategemea hajatia baraka?mgeni akifika nyumbani lazima baba mwenye nyumba ajue.ni madudu matupuuuuuuuuuuuu
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,897
Points
2,000
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,897 2,000
kikwete hajui atafuatilia saangapi mafaili ikiwa mda wote yupo angani.ndio maana mawaziri wanajiamualia tu.
We kidawa, mbona upo mbali sana na matukio,
Hukumuona JK akila nondo ndani ya pipa kuelekea Brazil, we unafikili pipa ni sawa na daladala zenu za mbagala.
 
ismathew

ismathew

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
253
Points
0
ismathew

ismathew

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
253 0
Dr. Kupeng'e,
Naona ni mzito wa maamuzi, huu ni wakati wako wa kujiengua Ccm na kujiunga na CDM.
Na kuendeleza harakati za kumkomboa mtanzania na kuijenga upya Tanzania iliyoliwa na
mafisadi wa ccm, :kuhusu bandari kuuzwa je Rais Kikwete katoa baraka?
Hapo kidogo kuna mashaka na bado kitendawili, cha kujiuliza kwa nini waziri mwenye
dhamana amshushie tuhuma naibu wake, kama yeye ndio muhusika wa hayo yote,
JK ni rais wa Tanzania lakini utendaji wake wa kazi bado unamsumbua sana, yaani
umemkalia kushoto zaidi katika utekelezaji wa majukumu kwa wakati unaostahili,
Kwani tusingefika hapa tulipokuwa leo kwenye hali hii ya kutisha katika Taifa letu.
 
mayuni

mayuni

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
406
Points
195
Age
29
mayuni

mayuni

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
406 195
ila kumbuka kuna watoto wengne nux kwel anaweza kuuza gar bla ding kujua
 
S

Shaabukda

Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
96
Points
0
S

Shaabukda

Member
Joined Apr 18, 2012
96 0
Dooooooookta! Jaribu kuomba consultancy kwa ole Millya!:eek:hwell:
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Points
1,250
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 1,250
Dr. Kupeng'e,
Naona ni mzito wa maamuzi, huu ni wakati wako wa kujiengua Ccm na kujiunga na CDM.
Na kuendeleza harakati za kumkomboa mtanzania na kuijenga upya Tanzania iliyoliwa na
mafisadi wa ccm, :kuhusu bandari kuuzwa je Rais Kikwete katoa baraka?
Hapo kidogo kuna mashaka na bado kitendawili, cha kujiuliza kwa nini waziri mwenye
dhamana amshushie tuhuma naibu wake, kama yeye ndio muhusika wa hayo yote,
JK ni rais wa Tanzania lakini utendaji wake wa kazi bado unamsumbua sana, yaani
umemkalia kushoto zaidi katika utekelezaji wa majukumu kwa wakati unaostahili,
Kwani tusingefika hapa tulipokuwa leo kwenye hali hii ya kutisha katika Taifa letu.
atapata wapi muda wa kusoma documents wakati mtu anasafiri kila kukicha angalia wakati nchi ikipitia kipindi kigumu yeye anauhdhuria misiba amabapo hata muwakilishi angetumwa isingeleta tofauti yeyote.
 
D

Deofm

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
383
Points
170
D

Deofm

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
383 170
siamini macho yangu, hivi inakuwaje hawa watu nakumbuka waliapa kulitumikia taifa hili kwa uaminifu, huku wengine wakishika vitabu vitakatifu, la!!!!!!!!!!!! kumbe ndio hivi!!!!!!!! SI AJABU SIKU MOJA NITAJIKUTA NAMI BILA KUJUA NIMEUZWA PAMOJA N FAMILIA YANGU
Unategemea watatekelezaje ahadi za uchaguzi, ni lazima wauze raslimali zilizopo ili waweze kujenga barabara, maji, hosipitali, shule nk. chochote kinachofaa kuuzwa kitauzwa ili ahadi zitekelezwe.
 

Forum statistics

Threads 1,284,687
Members 494,217
Posts 30,836,120
Top