Bandari kuuzwa: Je, Rais Kikwete katoa baraka? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bandari kuuzwa: Je, Rais Kikwete katoa baraka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Apr 23, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi mwanaCCM
    Lakini hili la nchi yangu kuuzwa huku nikiwa mzima linanuuma saana

    Hivi kitu kama hiki kinaweza kufanyika bila RAIS kujua?

    Je Rais wangu alikuwa anajua hiki kitu?

    Chukulia mfano wa familia BABA ana viwanja kama kumi mwenyewe ndo ana umiliki wa hivyo viwanja
    mtu akitaka kununua lazima yeye atie sahihi au abariki, je kwa hili bandari kuuzwa Rais wangu kabariki?


    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ndio ujue sasa kuwa baba yako huyo ni BABA wa kufikia, si baba kweli....anatumika!
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Dr Kupeng'e funguka.
     
  4. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Ni mara 10 hii nchi tungempa jembe langu lusinde kuliko huyu mwimba taarabu vasco da gama.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ku***Lusinde serikali ya Jk
     
  6. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,159
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    ndio rais wako anajua vizuri. Alichosema ni "chunga tusikamatwe" na "50% yangu upfront"
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni baada ya kuiondoa kwa magufuli na kuipa kwa mtu ambaye anaweza kumtumia na ndo lilikuwa swala la msingi. Hivi kulikuwa na sababu ya kuitenga kuitoa kwa magufuri ikiwa na matatizo lukuki???? Shame on JK.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nadhani hata baba wa kufikia hawezi akawa hivyo nadhani ungesema mama wa kufikia walao ningekuelewa maana kidogo kwa mama wa kufikia ndo wanakuwa na mushkeri kidogo
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ha lusinde ungekuta hawa mawaziri washatukanwa mpaka mababu zao waliowazaa
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wamekamatwa itakuwa je?
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Vasco dagama kaifanya Tz shamba la bibi na alivyo hatarudi tena kutuomba kura atatuonyesha kila aina ya rangi hasa waTz wa hali ya chini
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,019
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Sasa wamekaribia kuipiga bei kitaru no. 1 Magogoni,naona watakuwa wanatafuta mteja.
     
  13. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,382
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Tuna hasira buddy, uzizidi kututia kichefuchefu
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    We Kupeng'e si ulikuwa unatumia masaburi kupinga hoja za ukweli zinazo elekezwa kwa serikali ya baba ako sasa umeona mchina anapewa bandari kwa miaka 45 naamini wewe utakuwa tayari umesha kufa miaka hiyo
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitakacho sitirika.. jamani mwambieni nyie wambea (usalama wa ccm) kwamba kila wapangacho kitafumukia juu tu hakuna ujanja karne hii..
     
  16. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    siamini macho yangu, hivi inakuwaje hawa watu nakumbuka waliapa kulitumikia taifa hili kwa uaminifu, huku wengine wakishika vitabu vitakatifu, la!!!!!!!!!!!! kumbe ndio hivi!!!!!!!! SI AJABU SIKU MOJA NITAJIKUTA NAMI BILA KUJUA NIMEUZWA PAMOJA N FAMILIA YANGU
     
  17. B

    Bateko Senior Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S angry:
     
  18. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kwa kuhakikisha MoU ambayo ni official inakuwa signed kila page na wahusika.

    Sasa tupatie full page ya scanned copy including the signatures at the bottom of the page ili tuhakikishe kwamba hii ni ya ukweli na siyo ya majungu.

    Otherwise hata mimi naweza kudraft kitu kwenye laptop yangu nikaandika niyatakayo halafu nikaituma kwenye jf.

    Just to be fair.....
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kwa kweli hapa sina baba. nimemsikia mzee Lembeli asubuhi akieleza jinsi wanyama wanavosafirishwa kwenda Karachi kwa Waarabu roho ikaniuma sana. Ukisikia mtu anasema nchi imeuzwa usidhani anapiga porojo. AIBU GANI HII? Tunatenda dhambi kubwa namna hii ya kuuza urithi tuliopewa na Mungu? Waarabu wanatulipa nini? Mbona mafuta yanatoka kwao na bado imebaki bidhaa adimu na ghali? Kwani
     
  20. peter paul

    peter paul Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima atakua anafahamu, we unazani hii miziara ya dunia zima pesa zinatoka wapi? na nn hasa anatafuta huko maana toka 2005 mpaka sasa sioni kama kuna faida ya misaada anayoimba kila siku, labda msaada wa pesa ya kuzururia majuu ili akatafute ardhi ya kwenda kuishi mara baada ya kutoweka 2015 na pesa hizi za mauzo ya nchi yetu, INANIUMA ILA BASI TU.

    :rolleyez:
     
Loading...