Ban kutoka kwa mwl. Rose1980


bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
Mwalimu wangu Rose kakataa leo nisijibu maswali yote ya darasani!!!!haya nipo break kwa muda!!!!!!!!!!!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
we bacaha nimekwambia stak uchokoz...kwanini uniite mwalimu?
mwalimu asi yule wa mwandiko kwan mimi mwalimu wa mmwandiko na maandish??
kaa kimya nimekwambia mwone vle.....chek spellng uko makosa kibaooooooooooo ata sjaelewa umeandka nin
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
4
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 4 135
we bacaha nimekwambia stak uchokoz...kwanini uniite mwalimu?
mwalimu asi yule wa mwandiko kwan mimi mwalimu wa mmwandiko na maandish??
kaa kimya nimekwambia mwone vle.....chek spellng uko makosa kibaooooooooooo ata sjaelewa umeandka nin
sasa si ndivyo ulivyonifundisha ticha!!!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
bas upo huru kwa msamaha wa rais....ahh yan mimi mwalimu wa mwandko ??ahh apana naandamana......
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,285
Likes
158
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,285 158 160
Mwalimu wangu Rose kakataa leo nisijibu maswali yote ya darasani!!!!haya nipo break kwa muda!!!!!!!!!!!!
Mpe 'hi' mwalmu rose, utaanza kujibu lini maswali??
 

Forum statistics

Threads 1,205,814
Members 458,099
Posts 28,206,737