Balozi wa Ujerumani kajisikiake na hotuba hii ya JK-UHURU?


ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
Akiwa ktk maazimisho ya uhuru uwanja wa uhuru kikwete alimsema vibaya sana hitrer ambaye amekuwa ni mfano wa kuigwa nchini ujerumani kwa maana ya real model.
Kwanini rais wetu anapotoka hivi.... ni kwa nini anajiingiza ktk ujinga huu?.
jamani tutafakari kwa kina.
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,047
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,047 280
hitler na nazi party yake wanakuwa condemned dunia nzima kwa sbb ya sera zao za kibaguzi dhidi ya jamii nyingine, sawa alifanya mazuri kwa ujerumani lakini mabaya yalikuwa mwngi na hayakukubali na hayakubaliki dunia ya leo,he was a dictator. wewe ndio umepotoka....na wewe ndio mjinga kwa kusapoyo nazism and dictatorship, shule haijakusaidia mkuu
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,559
Likes
2,919
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,559 2,919 280
Aliyafanya hayo ili taifa la Ujerumani liwe imara na ligopwe kiuchumi na kijeshi, Hitler alikuwa shujaa tuachane na propaganda za Waingereza na Wamarekani

hitler na nazi party yake wanakuwa condemned dunia nzima kwa sbb ya sera zao za kibaguzi dhidi ya jamii nyingine, sawa alifanya mazuri kwa ujerumani lakini mabaya yalikuwa mwngi na hayakukubali na hayakubaliki dunia ya leo,he was a dictator. wewe ndio umepotoka....na wewe ndio mjinga kwa kusapoyo nazism and dictatorship, shule haijakusaidia mkuu
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,047
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,047 280
hajui hata kuandika hitler, huyu jamaa ni kilaza
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,047
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,047 280
Aliyafanya hayo ili taifa la Ujerumani liwe imara na ligopwe kiuchumi na kijeshi, Hitler alikuwa shujaa tuachane na propaganda za Waingereza na Wamarekani
ndio nimesema kuna mazuri ameyafanya, lakini ubaguzi aliokuwa nao unamfanya asiwe mfano wa kuigwa, sio kubagua tu hadi kusababisha mauaji(achana na holocoust, idea yake ya kutaka kutawala ulimwengu kulisbbsha tuingie kweny vita ya kwanza ya dunia)..
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,047
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,047 280
pitia kwenye sources mbali mbali ujue sera za nazism
 
R

rohrer

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
77
Likes
0
Points
13
Age
54
R

rohrer

Member
Joined Apr 3, 2012
77 0 13
Akiwa ktk maazimisho ya
uhuru uwanja wa uhuru kikwete alimsema vibaya sana hitrer ambaye amekuwa
ni mfano wa kuigwa nchini ujerumani kwa maana ya real model.
Kwanini rais wetu anapotoka hivi.... ni kwa nini anajiingiza ktk ujinga
huu?.
jamani tutafakari kwa kina.
Ungekuwa umesoma Mein Kampf usingeleta hii thread. Unashabikia watu usiowajua.
 
Iron

Iron

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2008
Messages
363
Likes
1
Points
33
Iron

Iron

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2008
363 1 33
Akiwa ktk maazimisho ya uhuru uwanja wa uhuru kikwete alimsema vibaya sana hitrer ambaye amekuwa ni mfano wa kuigwa nchini ujerumani kwa maana ya real model.
Kwanini rais wetu anapotoka hivi.... ni kwa nini anajiingiza ktk ujinga huu?.
jamani tutafakari kwa kina.
Yaani shule zikifungwa. . . !
 

Forum statistics

Threads 1,251,598
Members 481,811
Posts 29,777,513