Balozi wa Tz amvisha mkewe kimasai ndani ya Buckingham Palace!!


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
Hapo balozi wetu wa Uk akiwa na mkewe baada ya kutoka kumuona Malkia....
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
359
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 359 180
Safi sana
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
nimeipenda hiyo, kweli huyo jamaa ni balozi wa tanzania
 
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
1,017
Likes
883
Points
280
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
1,017 883 280
Kwa nini yeye mwenyewe hakuvaa kimasai kama mnasifia yeye? Eti kwa "kumvisha mkewe," hatuwezi kusema "mkewe kavaa"?

Picha yenyewe sioni uhusiano wowote na "baada ya kumwona Malkia," vipi alirudi ubalozini kusoma hotuba za kimasai?
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
Kwa nini yeye mwenyewe hakuvaa kimasai kama mnasifia yeye? Eti kwa "kumvisha mkewe," hatuwezi kusema "mkewe kavaa"?

Picha yenyewe sioni uhusiano wowote na "baada ya kumwona Malkia," vipi alirudi ubalozini kusoma hotuba za kimasai?
kwa nini mgosi avae kimasai?kwani huko tanga hakuna vazi la jadi?. Mrs karaghe (mama balozi) nimjuaye mimi ni masai kwa hiyo alivaa vazi lake la jadi.
 
cream.b

cream.b

Member
Joined
Apr 17, 2010
Messages
72
Likes
0
Points
0
cream.b

cream.b

Member
Joined Apr 17, 2010
72 0 0
lakini mama niwakimasai so whats wrong with her wearing her traditional cloths. unless u dont know her u should ask first
 
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
1,017
Likes
883
Points
280
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
1,017 883 280
kwa nini mgosi avae kimasai?kwani huko tanga hakuna vazi la jadi?. Mrs karaghe (mama balozi) nimjuaye mimi ni masai kwa hiyo alivaa vazi lake la jadi.
Kumbe mke ndo Mmasai, sasa kwa nini mnamsifu mume kwa "kumvisha mkewe" kimasai? Mfumo dume, tufurahie Mama kavaa Kiafrika, sio kumsifu mwanamme, halafu unadai mume wa Tanga hata yeye kwao kuna mavazi ya jadi, mbona hakuyavaa kavaa suti ya Magharibi mirangi utafikiri kaazima Taxedo.
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
Kwa nini yeye mwenyewe hakuvaa kimasai kama mnasifia yeye? Eti kwa "kumvisha mkewe," hatuwezi kusema "mkewe kavaa"?

Picha yenyewe sioni uhusiano wowote na "baada ya kumwona Malkia," vipi alirudi ubalozini kusoma hotuba za kimasai?

achaa udufi , we huoni huyo mama kapendeza . hongera mama balozi kwa kung'aaa wasalam aleikum boflo.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Kwa nini yeye mwenyewe hakuvaa kimasai kama mnasifia yeye? Eti kwa "kumvisha mkewe," hatuwezi kusema "mkewe kavaa"?

Picha yenyewe sioni uhusiano wowote na "baada ya kumwona Malkia," vipi alirudi ubalozini kusoma hotuba za kimasai?
Umetoa hoja nzito huwa najiuliza mara nyingi.

Mfano

  • kwa nini vasmi rasmi la bunge iwe suti tu. kwa nini bunge letu japo liswe na ubunifu japo siku moja kati ya tano za bunge wawaruhusu wabunge kuvaa mavazi ya kitamaduni kama wanapenda?Nafasi ngapi za ajira za ndani zitatengenzwa?Bunge haliwezi kuwa kieleleza na mfano wa utamaduni?
Sasa huyu balozi mkewe kavaa kimasai tumpongeze. Je yeye angevaa lubega kwenda kwa malkia angefukukuzw kazi??????? Amthin kwa sababu hata official mavazi yetu ya kiofisi bado ni ya kikoloni balozi kuvaa kimasai ingetosha arudishwe nyumbani.

Tunajisifia tulipata uhuru lakini kimawazo bado.

NB:
But hiyo picha nadhani haiendani na tittle ya thread au Huko palace kuna Picha ya JK.
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
attachment.php?attachmentid=16135&d=1288758642


huyu balozi nani?

kweli na yeye angevaa lubega
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
attachment.php?attachmentid=16135&d=1288758642


huyu balozi nani?

kweli na yeye angevaa lubega
huyu ni balozi Kharage, balozi wa tz uingereza,kabla ya kuhamishiwa uk alikuwa balozi wa tz canada. Kabla ya kuwa balozi alikuwa ofisa habari wa ikulu: uliza tena.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
lakini mama niwakimasai so whats wrong with her wearing her traditional cloths. unless u dont know her u should ask first
unamswali nani?, naona hukuelewa thread yangu?
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Mkuu GAMA, asante sana
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
View attachment 16189 Mavazi ya jadi si ni kama haya?, sijui kama viongozi wetu wanaweza kuthubutu kuvaa mavazi haya, wanaabudu u-western zaidi
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
308
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 308 180
Shida ni kwamba UK watu wengi wanajua wamasai wanaishi Kenya na Mlima Kilimanjaro uko Kenya
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Huu uvaaji umechakachuliwa, unless wangevaa wote kijadi. Au pia na jadi zao zimeshachakachuliwa hawajielewi tena. Pengine huyo mheshimiwa balozi uzungu ndiyo jadi yake.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
75
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 75 145
Wasambaa hawana mavazi ya jadi, haileti awe tofauti na mamsab wake
 
Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
1,338
Likes
4
Points
135
Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
1,338 4 135
nimeipenda hiyo, kweli huyo jamaa ni balozi wa tanzania
Huyu ni balaozi wa Tanganyika kwani ni wamasai ndio peke yao wanaoishi nchi hii ?????kwa nini asimvike kikawaida tu wacheni ujuha wenu huo hamuaibishi nchi yenu bali mnaaibisha watu weusi wa ulimwengu mzima tunaonekana si watu hatuna fikra zozote zite zile kazi ni kucheza ngoma tu , haya yote yanatokana na wazungu kuja afrika na kupendezewa na maisha ya kabila fulani ,haina mana kila Mtanzania au muafrika ni mmasai ,majuha wakubwa nyie msioweza kuzituma akili zenu mshhhh
 

Forum statistics

Threads 1,236,108
Members 474,999
Posts 29,246,879