Balozi wa Tanzania nchini Zambia bado anaaga

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
21,712
35,554
Jamaa nahisi atapaa akiwa zenji kuwahi kazini
2019-03-28%2019.34.51.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na akik
Hii kidiplomasia tunaita "to pay a courtesy call" mara anapokubaliwa "persona grata" huko alipo pangiwa akafanye kazi na nchi anayokwenda "receiving state". Hii inamsaidia kupata dondooo kadhaa wa kadhaa kuhusiana na nchi anayokwenda.

Sent using Jamii Forums mobile app
Na akikataliwa kupokelewa, kwa kawaida ni jibu gani huletwa huku tz, Kwamba mtu wenu hafa? tutafutieni mwingine? Na je mteule, kwa nn lazima achunguzwe, anachunguzwa nini, anachunguzwaje? Naomba kujua anatumiwa watu wasiojukikana au? Na ni wa nchi gani, kwake wanakuja au wanafanyakitu gani Hadi wanajiridhisha wanalotaka?
 

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜ŽπŸ˜ŽπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ˜‹πŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸŽΆπŸ·πŸŽΆ
 
Back
Top Bottom