Balozi mbalimbali zilizopo nchini na sehemu zilipo

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
1,261
Points
2,000

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
1,261 2,000
Habari wanajamvi.

Kwa wale wanaojua maeneo naomba tufahamishane balozi mbalimbali zilizopo nchini na sehemu zilipo.

Nachukua fursa hii kuwashukuru wote mtakaoonesha ushirikiano. JamiiForum ndio sehemu pekee ambayo ni ghala(database) ya taarifa na maarifa mbalimbali.
 

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,558
Points
2,000

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,558 2,000
Mkuu. Kama una Smartphone, we download Google Map basi.

Inakupeleka hadi mlangoni, iwe kwa gari au kutembea.

Tokea niijue Google Map sijawahi uliza sehemu mjini, ile kitu inajua kila sehemu.
 

kirikou1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
3,906
Points
2,000

kirikou1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
3,906 2,000
Habari wanajamvi.

Kwa wale wanaojua maeneo naomba tufahamishane balozi mbalimbali zilizopo nchini na sehemu zilipo.

Nachukua fursa hii kuwashukuru wote mtakaoonesha ushirikiano. JamiiForum ndio sehemu pekee ambayo ni ghala(database) ya taarifa na maarifa mbalimbali.
Me nataka.nijue wa Jamaica yaani. Maama now days kuna vitu.vimeanza kuwa legalized made in Jamaica
 

Forum statistics

Threads 1,391,789
Members 528,461
Posts 34,089,026
Top