Balozi Liberata Mulamula: Naamini nitakuwa mshauri mkuu kwa Mhe. Rais

luangalila

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
3,691
2,000
Mamahakujali nchini ipo ktk maombolezo ila yy aliingia bungeni akifurahia tena hasa wakati baada ya kiapo alipo kuwa akionyeshwa seat ya kukaa yy akawa ana dance dance yaan ...enzi za hayati uruke ruke vile bungeni ..mbona baada ya nusu saa mzee anatengua uteuzi
 

Mpinzire

JF-Expert Member
Jan 18, 2013
3,599
2,000
Mamahakujali nchini ipo ktk maombolezo ila yy aliingia bungeni akifurahia tena hasa wakati baada ya kiapo alipo kuwa akionyeshwa seat ya kukaa yy akawa ana dance dance yaan ...enzi za hayati uruke ruke vile bungeni ..mbona baada ya nusu saa mzee anatengua uteuzi
Eeeh kumbe akidance
 

MEXICANA

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
1,612
2,000
Kaingia peke yake na barakoa wakati bunge zima hakuna aliyekua kavaa barakoa
Watani zangu wahaya hupenda kujitofautisha kuonekana different naye ni mhaya
Ww hujui alichokuwa ametarget,kulingana na position yake hakutaka ajitofautishe na hko duniani ili asikwame mahala
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom