Uchaguzi 2020 Balozi Adadi Rajabu tafuta chama (CHADEMA au ACT Wazalendo) uendelee na ubunge wako

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,615
2,000
Sijui ACT Muheza ikoje, ila CDM I guess could be the right choice. Lakini vyovyote, anabebwa na Jina lake na wala siyo chama! Hivyo popote atakapo kwenda atapita kwenye lami to Mjengoni!
Hapo tumwachie maamuzi yake yatakavyomtuma
 

Japhet zani

Member
May 9, 2011
15
45
msimchuuzi mwenzenu huyo ameshakuwa barozi Mara nyingi tu atapangiwa kazi nyingine Tanga upinzani bado
Muheza wako na wewe, ushawishi wako Muheza hauna mashaka. Kila mmoja hilo analijua! Tafuta chama kati ya CHADEMA au ACT ujinyakulie ubunge kiulaini!
 

Consigliere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
12,004
2,000
Kwa idadi ya kura alizozipata Mwana FA ni sahihi kabisa kuteuliwa. First attempt anakwenda kupata nusu ya kura ya kura za aliyepo!! Hii inaonyesha Mwana FA anakubalika sana.

Adadi hapaswi kuwa na kinyongo, nchi imempa fursa nyingi na nafasi kubwa kubwa tu, ajisikie tu fahari kumsaidia Mwana FA ambaye pia ninamkubali sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom