Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balotelli fury at King Kong cartoon slur in Italian newspaper

Discussion in 'International Forum' started by kmdh, Jun 27, 2012.

  1. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mario Balotelli has found himself at the centre of a new race row, this time sparked by a deeply offensive cartoon depicting him as King Kong in a leading Italian newspaper.

    On the morning of Italy’s European Championship encounter with England, Gazzetta dello Sport published a drawing of a giant Balotelli atop Big Ben swatting away footballs in the same way King Kong did aircrafts atop New York’s Empire State Building in the film.

    Read more:
    Euro 2012: Mario Balotelli in race storm over newspaper cartoon | Mail Online
     
  2. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee huyu jamaa ana maisha ya mateso sana. Yaani mpaka nchi yake anayoivujia jasho wanambagua. Kazi kweli kweli.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,581
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Sasa ukibaguliwa kwenu unafanyaje?!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,344
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Sasa nimeelewa kwa nini hakufunga magoli ya wazi.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,144
    Trophy Points: 280
    Haaaa da jamaa ni nomaaaaa!! KING KONG.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,704
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Yaani ulaya ni ngumu sana kuikubali ngozi nyeusi...sijui itachukua muda gani kubadilika. Labda siku Africa ikawa ni tajiri kuliko Ulaya
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,671
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Ajitoe hiyo timu ya wazungu abakie kula bata kwa Sheikh Mansour.
     
  8. c

    chilubi JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,797
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mi huwa nawashangaa wale wenye chuki na waarabu, na wakaaminoshwa kuwa waarabu ndio waanzilishi wa slave trade kisha eti wazungu ndio waliopoga marufuku!! Ukweli uko wazi, kwa wale wanaowathamini wazungu mambo ndo kama hayo, ubaguzi upo wazi, kwenye magazeti hadi kwenye viwanja vya soccer!!
     
  9. c

    chilubi JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,797
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Waarabu wanatizama ufanyaji kazi sio kama wazungu hata uwafanyie kazi vipi kwao utabaki kiwa Kima tu, na ndio wao waliokuja na concept ya kuwa eti binaadamu walianza kuwa kima, na michoro yote ni watu weusi!! Mnawathamini wazungu hayo ndio malipo
     
  10. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubaguzi upo kila kona,nilikuwa naamini kuwa watu waliosoma wanakuwa sio wabaguzi lkn naona imani hiyo haipo tena.

    Mimi sio mswahili lkn inaniuma sana kuona hivi,nasipendi kuona mtu anabaguliwa kwa rangi yake,na sitapenda mimi kubaguliwa kwa rangi yangu.

    Ungojwa mkubwa 2lionao binadamu ni ubaguzi wa rangi.
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,302
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Huu ni ujinga yeye mwenyewe anajua ni Mghana akachagua Mafioso sasa analipia...
     
  12. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,032
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    ameyataka mwenyewe aliitwa timu ya taifa ya ghana akajitia yeye ni mzungu
     
  13. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,772
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Africa ni tajiri kuliko ulaya. Sema sisi ni maskini wa akili tu. Tunawapa wenyewe mali zetu halafu tunakwenda kuwaomba msaamda. Hakuna kitu ambacho hatuna. Ni akili tu na ubinafsi ndiyo unatudhalilisha.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Wenyewe wanasema hakuna Muitaliano Mweusi.
     
  15. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 900
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    hahahah
     
  16. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,600
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    "Only evil, Godless men would make the color of a man's skin the criteria for granting him civil rights."
    Mwalimu Julius Kambarage Nyerere, 1960 . The first President of Tanzania and author of several books.
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,704
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Blacks will contaminate that Italian invention of things called Costra Nosa
     
  18. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Black Rastafarians huwa hawabaguliwi kwa sana kama hawa ma blacks wengine.
    Hii ni kwa sababu huwa wanakubali their roots are in Africa.
    Lakini hawa matoz kama kina late MJ, Kobe, Tiger Woods na type ya kina Balotelli wamezidi kujipendekeza kwa wazungu.
    Kwa hiyo poa tu wakibaguliwa.
     
  19. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio inanifanya niamini ukorofi wake uwanjani na nje ya uwanja unachangiwa zaidi na kubaguliwa kwake ukitilia maanani tangu udogo wake amekuwa kwenye hali hiyo. Naamini kupitia kwake ni mwanzo mzuri kwa wengine wajao kutokubaguliwa. Ubaguzi wa rangi ni unyama dhidi ya wanadamu.
     
  20. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,843
    Likes Received: 2,975
    Trophy Points: 280
    Jamaa ni mpiganaji wa ukweli..angekua mbongo tayari angesharudi nyumbani kabla hata safari yake ya kufikia hapo alipo haijaanza..namuona kama mwakilishi mzuri wa race yetu...kafanya vyema sana..HONGERA SANA BALOTELI...!! YOU MADE IT!!!! kula pesa weka historia wivu tu hizo za ngozi nyeupe!!!
     
Loading...