Balali: Nini kimemsibu???


Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Wandugu,

Ni muda mrefu tangu kupata updates ya nini kinaendelea kuhusu Balali.

Hakuna anaejua kuhusu afya yake?????

Je, Ni lini serikali ya Tanzania itamrudisha nchi kuja kutoa maelezo yake????

Je uchunguzi unaofanywa na kamati ya EPA, mbona haujamhoji mhusika mkuu?

Kamati ya EPA Wanapata wapi taarifa nyeti bila backup ya Balali???

My take:
Tunahitaji kuweka presha zaidi kutaka Balali arudishwe. Ninatoa wito kwa wabunge wetu kuihoji serikali iweke hadharani kwamba ni lini huyu bwana atarudishwa nchini kujibu tuhuma zinazomkabili.

Zitto na Dr. Slaa mbona mmekuwa kimya kwa hili suala bungeni??
Kwa nini msiwakilishe hoja ingine bungeni????
 
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
i have a feeling elections are gonna be sooner than we thought!! yani from december hadi saizi scandal ngapi nje? tutafika 2009 kweli??
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
Wandugu,

Ni muda mrefu tangu kupata updates ya nini kinaendelea kuhusu Balali.

Hakuna anaejua kuhusu afya yake?????

Je, Ni lini serikali ya Tanzania itamrudisha nchi kuja kutoa maelezo yake????

Je uchunguzi unaofanywa na kamati ya EPA, mbona haujamhoji mhusika mkuu?

Kamati ya EPA Wanapata wapi taarifa nyeti bila backup ya Balali???

My take:
Tunahitaji kuweka presha zaidi kutaka Balali arudishwe. Ninatoa wito kwa wabunge wetu kuihoji serikali iweke hadharani kwamba ni lini huyu bwana atarudishwa nchini kujibu tuhuma zinazomkabili.

Zitto na Dr. Slaa mbona mmekuwa kimya kwa hili suala bungeni??
Kwa nini msiwakilishe hoja ingine bungeni????
kw kw kw kw,
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Siku balali akirudi nchi itakuwa na matatizo maana serikali ya muungwana itaanguka ghafla, everything will be done kuakikisha balali harudi Tanzania
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
i have a feeling elections are gonna be sooner than we thought!! yani from december hadi saizi scandal ngapi nje? tutafika 2009 kweli??
Na iwe hivyo kwa uwezo wa MUNGU
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Siku balali akirudi nchi itakuwa na matatizo maana serikali ya muungwana itaanguka ghafla, everything will be done kuakikisha balali harudi Tanzania
Vitaumbwa upya na nchi itageuka.

Je watuhumiwa wote ikiwa ni pamoja na Balali NATURAL justice itatendekaje kawa na yeye hatosikilizwa??????


Je repoti ya kamati ya EPA itakamilika bila kusikia kutoka kwa balali?????
 
M

Mwanagenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2006
Messages
691
Likes
139
Points
160
M

Mwanagenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2006
691 139 160
Mbona katoa ushirikiano wa kutosha tu!
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Some one tells Balali "get the hell out of Tz and never come back!!
Go anywhere in the world....hide and if you feel someone is following you...run...run Balali run even faster!!!!"

This is my feeling....
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882