Balali is Back


J

Jim

Member
Joined
Mar 7, 2008
Messages
70
Likes
2
Points
0
J

Jim

Member
Joined Mar 7, 2008
70 2 0
Gavana wa zamani wa Bank Kuu ya Tanzania ametuwa juzi, kinyemela. Inasemekana baada ya hali yake kuwa nafuu kidogo, Balali amerudi mara moja kutoa "taarifa muhimu" kama alivyodai mwenyewe alipoongea na watu wa karibu waliokuwa naye jana jioni na kwamba hataki kuonekana kwenye jamii ingawa amekubali kufanya mahojiano kwa masharti ya kurushwa hewani baada ya yeye kuishia kusikojulikana tena.
Balali ambaye alionekana mdhoofu na kutokuwa na mengi amesema atatoa vielelezo vyake vyote na hataacha kitu ingawa wasi wasi wake ni kwamba akisema yote anayoyafahamu basi taifa linaweza kulazimika kufanya uchaguzi mkuu upya. Inaelekea Balali amejifunza mbinu za kutoa taarifa kwa style ya Osama.
Tutawaletea habari zaidi leo jioni baada ya "mheshimiwa" huyo kukutana na vyanzo vyetu kwa maelezo zaidi.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Gavana wa zamani wa Bank Kuu ya Tanzania ametuwa juzi, kinyemela. Inasemekana baada ya hali yake kuwa nafuu kidogo, Balali amerudi mara moja kutoa "taarifa muhimu" kama alivyodai mwenyewe alipoongea na watu wa karibu waliokuwa naye jana jioni na kwamba hataki kuonekana kwenye jamii ingawa amekubali kufanya mahojiano kwa masharti ya kurushwa hewani baada ya yeye kuishia kusikojulikana tena.
Balali ambaye alionekana mdhoofu na kutokuwa na mengi amesema atatoa vielelezo vyake vyote na hataacha kitu ingawa wasi wasi wake ni kwamba akisema yote anayoyafahamu basi taifa linaweza kulazimika kufanya uchaguzi mkuu upya. Inaelekea Balali amejifunza mbinu za kutoa taarifa kwa style ya Osama.
Tutawaletea habari zaidi leo jioni baada ya kukutana na vyanzo vya uhakika zaidi.
1/4/2008 !!!
 
Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
487
Likes
50
Points
45
Mzuzu

Mzuzu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
487 50 45
Gavana wa zamani wa Bank Kuu ya Tanzania ametuwa juzi, kinyemela. Inasemekana baada ya hali yake kuwa nafuu kidogo, Balali amerudi mara moja kutoa "taarifa muhimu" kama alivyodai mwenyewe alipoongea na watu wa karibu waliokuwa naye jana jioni na kwamba hataki kuonekana kwenye jamii ingawa amekubali kufanya mahojiano kwa masharti ya kurushwa hewani baada ya yeye kuishia kusikojulikana tena.
Balali ambaye alionekana mdhoofu na kutokuwa na mengi amesema atatoa vielelezo vyake vyote na hataacha kitu ingawa wasi wasi wake ni kwamba akisema yote anayoyafahamu basi taifa linaweza kulazimika kufanya uchaguzi mkuu upya. Inaelekea Balali amejifunza mbinu za kutoa taarifa kwa style ya Osama.
Tutawaletea habari zaidi leo jioni baada ya "mheshimiwa" huyo kukutana na vyanzo vyetu kwa maelezo zaidi.

Duh! Lets wait and see itakuwaje! Huenda ndio ikawa mwisho wa kuendesha nchi kwa siri na oganised fisadis

Wananza kuuana nguo sasa ngoja tuone
 
Bangusilo

Bangusilo

Senior Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
136
Likes
0
Points
33
Bangusilo

Bangusilo

Senior Member
Joined Feb 7, 2008
136 0 33
1-4-2008, happy !@##@$!@% day
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Ha ha ha! Teh teh!
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Gavana wa zamani wa Bank Kuu ya Tanzania ametuwa juzi, kinyemela. Inasemekana baada ya hali yake kuwa nafuu kidogo, Balali amerudi mara moja kutoa "taarifa muhimu" kama alivyodai mwenyewe alipoongea na watu wa karibu waliokuwa naye jana jioni na kwamba hataki kuonekana kwenye jamii ingawa amekubali kufanya mahojiano kwa masharti ya kurushwa hewani baada ya yeye kuishia kusikojulikana tena.
Balali ambaye alionekana mdhoofu na kutokuwa na mengi amesema atatoa vielelezo vyake vyote na hataacha kitu ingawa wasi wasi wake ni kwamba akisema yote anayoyafahamu basi taifa linaweza kulazimika kufanya uchaguzi mkuu upya. Inaelekea Balali amejifunza mbinu za kutoa taarifa kwa style ya Osama.
Tutawaletea habari zaidi leo jioni baada ya "mheshimiwa" huyo kukutana na vyanzo vyetu kwa maelezo zaidi.
FOOLS' DAY!!!!!!!!
 
mwanakwetu

mwanakwetu

Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
90
Likes
0
Points
13
mwanakwetu

mwanakwetu

Member
Joined Mar 30, 2008
90 0 13
Haya sasa masihala. Sisi tunamsubiria kwa hamu huyu masia aje kuikomboa inji yetu nyie mnaleta mazereu kudadadeki.....! Haya bwana na siku yenu ya wajinga.
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,062