BALAA: Wanawake Sasa Waenda Kwa Waganga Kutafuta Wanaume


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Wamekosa nini hao!? kweli vijana wa siku hizi hamuwatendei haki mabinti
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,105
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,105 2,000
Kwa haraka huu mganga anaweza aka BEEP
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,285
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,285 2,000
Mbona wazuri tuu, sangoma wa nini? Kutojiamini huko.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Kweli kutojiamini, akitoka hapo mganga anammega ili dawa ifanye kazi vizuri.
 
K

kisilo

Senior Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
121
Points
0
Age
35
K

kisilo

Senior Member
Joined Oct 19, 2012
121 0
Kiukwe hawa wanahangaika tuu.mganga akitoka hapo lazima awamege kidogo.njoni kwangu mi ni single boy coz inead wife.
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,847
Points
2,000
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,847 2,000
Bado tu dunia hii ya leo 21st century watu wanaenda kwa waganga wa kienyeji?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,459
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,459 2,000
Hapo mganga mawazo wala hayapo kwenye dawa, anawaza atawamega mtindo upi? kitu kipo hewani muda tuu hahahahhah
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,563
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,563 2,000
Hawa watoto jamani wamekosa nini ni elimu inawakataa au ni wanaume, du Dunia imebadilika
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,658
Points
2,000
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,658 2,000
Huyo ni tapeli tu hana uganga wowote. acha apate riziki yake sababu vya wajinga ndio viliwavyo.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
hali ngumu hawahongwi,anagongwa tu na kuacha basi


Umesema kweli poti,na ningeshangaa kama kuna ambaye asingeliona hilo.Shida ya wasichana wengi miaka ya leo si tu kupata mwanaume,kwani kina Paka mweusi tumejaa kila kona.Shida yao kubwa ni kupata mwanaume mwenye pesa na anayejua kuhonga,maana si wote wenye pesa ni wahongaji wazuri..
 

Forum statistics

Threads 1,294,741
Members 498,025
Posts 31,186,757
Top