Balaa: Mke wa Mtu Afumwa Akijiuza Usiku na Mtoto Mkononi


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250


Katika pitapita yangu leo, nimekutana na picha hizi kwenye mitandao mbalimbali ya jamii.Mwanamke amekamatwa Akijiuza Usiku Huku akiwa na mtoto wake mdogo Tukio hili lilitokea katika kamakamta ya machangu mitaa ya buguruni Dar es salaam,
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,801
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,801 2,000
Maisha ni magumu, hospital hela, maziwa ya mtoto hela,nyumba anayoishi inahitaji kodi uji wa ulezi wa mtoto hela kwa ujumla kila utakachogusa ni hela na sehemu ya kupatia kipato hakuna,siungi mkono kitendo alichokifanya cha kuzunguka na mtoto mtaani lakini pia anahitaji huruma huyo mama.
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Points
195
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 195
Simtetei huyo mama kwa kosa alilolifanya, atalipia kosa lake kadiri ya taratibu za kisheria au za kijamii. Nisichokubaliana nacho ni udhalilishaji wa namna alivyomatwa, karibu kuchaniwa nguo, kupigwa picha na kusambazwa kwa picha zake. kuna watu ambao tayari maisha yamewadhalilisha, tusiwaongezee mzigo zaidi. Ficheni basi hata sura yake, isijetokea kwamba mwisho wa siku, hana makosa lakini sura yake imeshasambazwa kwamba ni kahaba.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,806
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,806 2,000
Wa kulaumiwa ni mume, labda hamtunzi bint wa watu maskini!
Dunia ina mambo mengi. Usikute amekopa kwenye FINCA na mumewe hajui, sasa kazi ipo hapo ndio kakamatwa.
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,583
Points
2,000
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,583 2,000
Shida tu sidhani hata kama yeye mwenyewe amependa kufanya hivyo huku akiwa na mtoto! Ingetakiwa akamatwe Mumewe na kuhojiwa vyema inawezekana analazimika kufanya hivi kulingana na list ya mahitaji ya kila siku ...
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,008
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,008 1,195
Maisha ni magumu, hospital hela, maziwa ya mtoto hela,nyumba anayoishi inahitaji kodi uji wa ulezi wa mtoto hela kwa ujumla kila utakachogusa ni hela na sehemu ya kupatia kipato hakuna,siungi mkono kitendo alichokifanya cha kuzunguka na mtoto mtaani lakini pia anahitaji huruma huyo mama.
Angemuachia nani na housemaid ni hela pia! kazi kweli kweli.
 
G

Gwesepo

Senior Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
134
Points
170
G

Gwesepo

Senior Member
Joined Oct 26, 2010
134 170



Katika pitapita yangu leo, nimekutana na picha hizi kwenye mitandao mbalimbali ya jamii.Mwanamke amekamatwa Akijiuza Usiku Huku akiwa na mtoto wake mdogo Tukio hili lilitokea katika kamakamta ya machangu mitaa ya buguruni Dar es salaa

hiyo ni hatari sana,maisha bora ya muheshimiwa ndiyo hayo!!! kasi mpya Ari mpya na Nguvu mpya Maisha bora kwa kila Mtaznia CCM hoye!!
 
G

Gwesepo

Senior Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
134
Points
170
G

Gwesepo

Senior Member
Joined Oct 26, 2010
134 170
hiyo ndiyo Kasi Mpya ya Muheshimiwa, Maisha bora kwa kila Mtanzania nguvu zaidi Kasi zaidi Ari zaidi CCM hoyeee!! lakini dada ogopa kunasana Mtoto Utamweka wapi!.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
ugumu wa maisha hautatuliwi kwa kuuza mbunye
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Simtetei huyo mama kwa kosa alilolifanya, atalipia kosa lake kadiri ya taratibu za kisheria au za kijamii. Nisichokubaliana nacho ni udhalilishaji wa namna alivyomatwa, karibu kuchaniwa nguo, kupigwa picha na kusambazwa kwa picha zake. kuna watu ambao tayari maisha yamewadhalilisha, tusiwaongezee mzigo zaidi. Ficheni basi hata sura yake, isijetokea kwamba mwisho wa siku, hana makosa lakini sura yake imeshasambazwa kwamba ni kahaba.
Mkuu Omukuru nakuunga mkono sana kwa hilo
Ni kitendo kibaya sana kusambaza picha za huyo mama na mtoto wazi kiasi hicho kwenye mitandao
Ni udhalilishaji wa hali ya juu hata kama kitendo alichokifanya hakikubaliki kwa jamii
Wangeficha hata sura yake ingekuwa afadhali
Mtoto akikua atajkuja kukutana na picha za mama yake kwenye mtandao kuwa alikamatwa akijiuza ni kahaba na maneno mabaya yote huyo mtoto ataathirika vipi
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
ugumu wa maisha hautatuliwi kwa kuuza mbunye
Sumbalawinyo kuna ugumu na ugumu ndugu yangu usiuombee
Ana mtoto labda amepanga nyumba mwenye nyumba anadai kodi yake mtoto anahitaji kula na dawa na kuvaa na wamati huo huo hana kipato chochote
Unategemea atafanya nini mkuu zaidi ya kutafuta njia nyingine ya kupata pesa
Sawa kujiuza ni kubaya na ni sifa mbaya kwa kila asikiaye ila afanyeje maisha yanapokuwa magumu zaidi ya ufikiriavyo
Naamini huyo mama hajapenda hali hiyo imkute wala kufikia kujiuza na mtoto
 
Last edited by a moderator:
Miss-Thang

Miss-Thang

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
367
Points
250
Miss-Thang

Miss-Thang

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
367 250
Mie sina la kusema. Its just soooo sad, so sad indeed. Kwa mama na mtoto pia. Mtoto huyu vitu anavyoshuhudia vitamuharibu sana kisaikolojia anapokua. Just sad. Maisha haya, wee ukijiona una shida, linganisha na watu wengine..ahhh. Mungu atusamehe tuache malalamishi.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Masikini wee,Afanyaje mama wa watu?
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,562
Points
2,000
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,562 2,000
Kwa namna picha ninavyo iona ni vigumu kuamini kama kweli huyu mama/ binti alikuwa ktk mazingira ya UCD. Mbona hapo anaonekana akishuka ktka gari na nguo yake imenasa ndani kutokana mtu kuikalia. Sio vizuri kudhalilisha utu wa wengine kwa style hii. Tukianza kutizamana kwa style hii wengi wetu hatutakuwa fair.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Kila mtu ana shida sema wengine huzishonea mbeleko unategemea nini? Sioni mantiki ya kujiuza kama jibu zaidi ya kuwa tatizo zaidi. Ingawa tutamlaumu mume, je kama ni tabia ya mhusika hata kabla ya kuolewa? Namna hii tunaacha urithi mbaya kwa watoto.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Mtali kwa namna yoyote iwe huyo mama kakamatwa kwenye hilo suala la kujiuza au kwenye jambo lolote hilo wapiiga picha hawakuwa na right ya kumpiga picha wazi kiasi hicho mapaja yake yako nje hata kama hao waliombeba kweney gari walimkamata kwenye tukio lolote lile
Haki za huyo mmtoto mdogo kiasi hicho ziko wapi au hata za huyo mama ziko wapi
Ni kumdhalilisha mna kudhalilisha utu wake
na hayo magazeti ya udaku yashambadika mama kuwa ni kahaba anajiuza na mtoto
 
Last edited by a moderator:
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Points
195
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 195
Inaelekea kwamba wanawake wengi mijini kwa sasa wameona biashara inayolipa sana just for few hrs Inaweza generate super profit kubwa ukilinganisha na biashara ndogondogo km vile kuuza mboga, nyanya, kuchoma chapat na maandaz ni ngono tu, nimetaja biashara hizo hapo juu kwa mtazamo kwamba ndizo biashara rahisi hata kwa mtu maskini kuanza nazo hata kwa mtaji mdogo wa elfu 30 AU hata kwa elfu 20.

Inawezakana kua mama huyu alikua anazo altenative nyingi tu km hizo hapo juu kwa nafasi yake bt bcoz of her ego akaona kwamba the only place to earn much in a little while ni kwenda na yeye akasimame buguruni.

Maisha ni magumu ndio bt lakini kwa sababu zile za kujisikia kwamba mimi nikiuuza let say nyanya, mboga, juice au machungwa flani atanionaje mimi? Nadhani kwa mtazamo huu ndio maana wanawake na mabinti wengi wanajikuta wame log in kwenye biashara km hii ya ngono kwa sababu inafanyika nyakati za usiku ambapo akina flani haitakuwa rahisi kumuona. hatari kwelikweli na mtoto mkononi
:mod::mod::mod:
 

Forum statistics

Threads 1,296,637
Members 498,713
Posts 31,254,668
Top