Uchaguzi 2020 BAKWATA yakaa kikao cha dharura, yakemea viongozi wake kupiga kampeni na Dua kinyume na Uislam. Kuwachukulia hatua

Chipukizi

JF-Expert Member
Mar 12, 2009
2,776
2,000
Yesu ni Mungu sheikh kaona isiwe taabu ataihadaa nafsi yake hadi lini? Alhadi kawa mkweli maana anajua siku ya mwisho ya hukumu ya Mungu kwa wanadamu nani atakuwa kashikilia rungu. Asije akamuambia ondoka hapa sikujui wewe. Afate tu ule utaratibu akamilishe mambo.
Shekhe Kaona isiwe tabu,Kaona ata hao mabikra 72 sio kitu mbele ya Yesu 😁!! Mungu wa Isaka na Yakobo amrehemu Shekhee wetu,amjalie uzima wa milele🙏🙏
 

lukoma

JF-Expert Member
Jul 1, 2013
2,985
2,000
Shetani alitamalaki kweli kweli!! Unajua ujinga unapozidi aibu inatoweka eeh! Yani hata waliokuwa wanamsikiliza na kupiga makofi nafikiri imani zao ni za kutilia shaka! Kilichofanya hakijawahitokea dunia tangu iumbe!

Hata Kwenye miji ambayo jengo moja hutumika kwa dini na madhehebu yote upuuzi huu hauwezitoke. Yani shekh apige sala ya kikistu then apige swala ya kiislamu!
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
11,177
2,000
Waislamu halisi tunawajua BAKWATA wala msisumbuke, nyie si miongoni mwa Waislamu halisi. Nyie ni Jumuia ya Kidini ya Chama cha Mapinduzi. CCM ina Jumuia 4, UWT, UV, UWZ, na BAKWATA.
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
6,634
2,000
Masheikh ubwabwa kazini , Tanzania sheikh Ni mmoja tu Ponda badi wengine Ni wajasiliaccm , wajasikiamatumbo , wajafiliadini .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom