BAKWATA NA BASUTA Hangaikeni na DC IGUNGA, QURAN Imechomwa Moto MWANZA


Status
Not open for further replies.
GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,025
Likes
18
Points
135
GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,025 18 135
Ni dhahiri vyombo hivi vya kiimani vimeanza kuyasahau majukumu yake na kutumiwa kufikisha sauti za wanasiasa nyuma ya migongo ya Imani na kutoa matamko katika mambo ambayo hakuna msingi wowote wa kiimani.

Ukweli hakuna dhambi inayoshinda nyingine, lakini kama ni uharaka na umuhimu wa kushughulikia mambo lipi la haraka zaidi kwa kuvuliwa kilemba DC na utovu wa maadili kwa baadhi ya waumini ambao wamerejea rasmi katika maasi baada ya TOBA ya RAMADHAN na hatujasikia Tamko.

Sasa wakati mnaendelea kupamba siasa za Igunga kwa ujira mdogo, usiku wa kuamkia leo waumini wa Dini ya walokole huko Mwanza wamechoma moto kitabu kitakatifu cha QURAN kwa madai ya kutakasa nyumba ya mmoja wa waumini wa dini ya kiislam aliyefanyiwa maombi maalum kumtanzua na kadhia ya maumivu ya miguu yanayomsumbua kwa muda mrefu sasa.

Mama huyo kutoka familia ya Bwana Adam Issa huko lumala Mwanza anadaiwa kufanyiwa maombi hayo hapo jana huku shemeji yake akiwa katika dimba la CCM kirumba kushuhudia mechi ya ligi kati ya Simba na Toto.


Kadhia hii inaelezwa kuleta tafrani kubwa katika hisia za waumini wa dini ya Kiisalm katika Kitongoji cha Lumala na kwamba hatua zaidi zitatangazwa baadaye.

BAKWATA na BASUTA sijasikia mkitoa tamko kuhusu hili licha ya kufuatilia Radio Imani asubuhi yote ya leo baada ya kupokea ujumbe huu kutoka mwanza kwa Shuhuda wa Tukio hili (Ninayemuamini na chanzo changu kwa habari zote za MZA)

My TAKE: Acheni siasa na majukwaa ya siasa yafanye kazi yake ''msichanganye Maandiko na siasa, ni kama Mafuta na Maji ''(MUNISHI)


More Detail to follow
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Hii habari vipi. Mbona unahusisha Igunga na mambo ya Mwanza. Vipi uunganishe hayo matukio. Aliyekuwa anaombewa aliridhia kitendo hicho au alilazimishwa??
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,187
Likes
1,493
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,187 1,493 280
Kanisa lipi hilo kaka?
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Ni dhahiri vyombo hivi vya kiimani vimeanza kuyasahau majukumu yake na kutumiwa kufikisha sauti za wanasiasa nyuma ya migongo ya Imani na kutoa matamko katika mambo ambayo hakuna msingi wowote wa kiimani.

Ukweli hakuna dhambi inayoshinda nyingine, lakini kama ni uharaka na umuhimu wa kushughulikia mambo lipi la haraka zaidi kwa kuvuliwa kilemba DC na utovu wa maadili kwa baadhi ya waumini ambao wamerejea rasmi katika maasi baada ya TOBA ya RAMADHAN na hatujasikia Tamko.

Sasa wakati mnaendelea kupamba siasa za Igunga kwa ujira mdogo, usiku wa kuamkia leo waumini wa Dini ya walokole huko Mwanza wamechoma moto kitabu kitakatifu cha QURAN kwa madai ya kutakasa nyumba ya mmoja wa waumini wa dini ya kiislam aliyefanyiwa maombi maalum kumtanzua na kadhia ya maumivu ya miguu yanayomsumbua kwa muda mrefu sasa.

Mama huyo kutoka familia ya Bwana Adam Issa huko lumala Mwanza anadaiwa kufanyiwa maombi hayo hapo jana huku shemeji yake akiwa katika dimba la CCM kirumba kushuhudia mechi ya ligi kati ya Simba na Toto.


Kadhia hii inaelezwa kuleta tafrani kubwa katika hisia za waumini wa dini ya Kiisalm katika Kitongoji cha Lumala na kwamba hatua zaidi zitatangazwa baadaye.

BAKWATA na BASUTA sijasikia mkitoa tamko kuhusu hili licha ya kufuatilia Radio Imani asubuhi yote ya leo baada ya kupokea ujumbe huu kutoka mwanza kwa Shuhuda wa Tukio hili (Ninayemuamini na chanzo changu kwa habari zote za MZA)

My TAKE: Acheni siasa na majukwaa ya siasa yafanye kazi yake ''msichanganye Maandiko na siasa, ni kama Mafuta na Maji ''(MUNISHI)


More Detail to follow
Nani atawalipa kukomalia ishu kuchomwa moto koran yao..teh teh..wanalipwa huko igunga ndo mana hawasikii la mwadhini wala...
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,758
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,758 878 280
Kama walioichoma ni CCM nafikiri hakuna shida.
 
GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,025
Likes
18
Points
135
GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,025 18 135
Hii habari vipi. Mbona unahusisha Igunga na mambo ya Mwanza. Vipi uunganishe hayo matukio. Aliyekuwa anaombewa aliridhia kitendo hicho au alilazimishwa??
Itakuchukua muda kutafakari mambo na mchezo wa siasa za Tanzania
 
GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,025
Likes
18
Points
135
GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,025 18 135
Nani atawalipa kukomalia ishu kuchomwa moto koran yao..teh teh..wanalipwa huko igunga ndo mana hawasikii la mwadhini wala...
Na hapa ndo utaona unafiki wa Viongozi wa Dini. Waseme lipi kubwa Quran na Kilemba cha DC Igunga kama si kufukuzia posho za magamba
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Hakuna dhambi ndogo na kubwa, dhambi ni dhambi na zitahesabiwa siku ya malipo. Yale ya Igunga ni kampeni za kisiasa na matamko yanategemea hao viongozi wa dini wanaelemea upande gani, lakini haya ya Mwanza huhitaji kuyasemea; wenyewe wanaharakati wapo na wakifika huko khabari yake utaisikia.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Kwani ni Kiasi gani kimeahidiwa huko Mwanza ili Mashehe Ubwabwa tuanze kujipanga? Naomba kama kuna chochote Nape ameahidi huko Mwanza, hili dili mniachie mie maana nyie niliwaachia la Igunga. Waislam sisi ni wamoja hususan kwenye ulaji kama huu huwa tunamalizana "Kiislam".
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,267
Likes
4,704
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,267 4,704 280
cheap labor - Njaa ukiziendekeza unaweza hata mtoa mkeo akawa kitoweo cha mafisadi, sasa leo tunaona mama wa watu kawa mtaji wa watu wanufaike kwenue uchaguzi - waislam msikubali kutumika kwenye hiki kitu kuweni makini na hivyo vyombo vyenu vya kuwatetea.

Masuala ya siasa yabakie kuwa ya siasa na wananchi kamwe msitumiwe na watu wachache kutaka kuwagombanisha - heo hii askofu na joho lake akikutwa anapokea Rushwa kwenye kampeni - je asiguswe hadi police wafike eneo la tukio? Mbunge akikutwa anazini na mke wa mtu kwa kutumia hela za kampeni asikungutwe hadi police wa bunge wafike kwenye eneo la tukio? DC akikutwa anafanya kosa la ki jinai kwenye eneo la kampeni asigushwe wala kuulizwa mpaka police wake wafike?

Leteni udini muone vita intakayoanza kama mtaizima -- leo hii mnaambiwa Qualaan imechomwa moto haya sasa na bado. Kesho mtasikia mtu kachambia kurasa za Biblia takatifu - si mnayaka haya yatokee kwa ushabiki na kuvikuza vitu visivyo na msingi.

 
MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
617
Likes
308
Points
60
Age
33
MAGAMBA MATATU

MAGAMBA MATATU

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
617 308 60
Huko Lumara Mwanza kwenye Quruan hakuna posho ndugu yangu, ngoja tumalize uchaguzi kwanza maana hawa CDM tukihamia Mwanza na siku za uchaguzi zimekaribia watatushinda wakati tayari tumeisha kula advance za watu huku Igunga,,,

TUKIPATA NAULI TUTAKUJA MWANZA MJOMBA!!!!
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Ni dhahiri vyombo hivi vya kiimani vimeanza kuyasahau majukumu yake na kutumiwa kufikisha sauti za wanasiasa nyuma ya migongo ya Imani na kutoa matamko katika mambo ambayo hakuna msingi wowote wa kiimani.

Ukweli hakuna dhambi inayoshinda nyingine, lakini kama ni uharaka na umuhimu wa kushughulikia mambo lipi la haraka zaidi kwa kuvuliwa kilemba DC na utovu wa maadili kwa baadhi ya waumini ambao wamerejea rasmi katika maasi baada ya TOBA ya RAMADHAN na hatujasikia Tamko.

Sasa wakati mnaendelea kupamba siasa za Igunga kwa ujira mdogo, usiku wa kuamkia leo waumini wa Dini ya walokole huko Mwanza wamechoma moto kitabu kitakatifu cha QURAN kwa madai ya kutakasa nyumba ya mmoja wa waumini wa dini ya kiislam aliyefanyiwa maombi maalum kumtanzua na kadhia ya maumivu ya miguu yanayomsumbua kwa muda mrefu sasa.

Mama huyo kutoka familia ya Bwana Adam Issa huko lumala Mwanza anadaiwa kufanyiwa maombi hayo hapo jana huku shemeji yake akiwa katika dimba la CCM kirumba kushuhudia mechi ya ligi kati ya Simba na Toto.


Kadhia hii inaelezwa kuleta tafrani kubwa katika hisia za waumini wa dini ya Kiisalm katika Kitongoji cha Lumala na kwamba hatua zaidi zitatangazwa baadaye.

BAKWATA na BASUTA sijasikia mkitoa tamko kuhusu hili licha ya kufuatilia Radio Imani asubuhi yote ya leo baada ya kupokea ujumbe huu kutoka mwanza kwa Shuhuda wa Tukio hili (Ninayemuamini na chanzo changu kwa habari zote za MZA)

My TAKE: Acheni siasa na majukwaa ya siasa yafanye kazi yake ''msichanganye Maandiko na siasa, ni kama Mafuta na Maji ''(MUNISHI)


More Detail to follow
Tunashukuru kwa taarifa we are taking note of it

Na kuhusu hijabu ombeni tu msamaha yaishe kwamba mlifanya uhuni kudhalilisha alama za dini

Kila tukio linachukuliwa kwa wakatu wake.
 
GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,025
Likes
18
Points
135
GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,025 18 135
Breaking News:

Umoja wa maimam Mwanza unakutana Mchana huu kujadili Kadhia hii ya LUMALA, ni moja ya matukio mazito katika Dini ya Kiislam.
Taarifa zaidi tutaendelea kuwajulisha kwa kadiri zinavyopatikana kutoka Mza.


My Take: Wanasiasa waliochochea Udini kwa ishu ya DC Igunga huu ni mtihani kwao. Hivi haiwezekani kufanya siasa mpaka uhusishe na Imani za watu. Huu mzimu ni hatari sana huko tuendapo
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,375
Likes
164
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,375 164 160
cheap labor - Njaa ukiziendekeza unaweza hata mtoa mkeo akawa kitoweo cha mafisadi, sasa leo tunaona mama wa watu kawa mtaji wa watu wanufaike kwenue uchaguzi - waislam msikubali kutumika kwenye hiki kitu kuweni makini na hivyo vyombo vyenu vya kuwatetea.

Masuala ya siasa yabakie kuwa ya siasa na wananchi kamwe msitumiwe na watu wachache kutaka kuwagombanisha - heo hii askofu na joho lake akikutwa anapokea Rushwa kwenye kampeni - je asiguswe hadi police wafike eneo la tukio? Mbunge akikutwa anazini na mke wa mtu kwa kutumia hela za kampeni asikungutwe hadi police wa bunge wafike kwenye eneo la tukio? DC akikutwa anafanya kosa la ki jinai kwenye eneo la kampeni asigushwe wala kuulizwa mpaka police wake wafike?

Leteni udini muone vita intakayoanza kama mtaizima -- leo hii mnaambiwa Qualaan imechomwa moto haya sasa na bado. Kesho mtasikia mtu kachambia kurasa za Biblia takatifu - si mnayaka haya yatokee kwa ushabiki na kuvikuza vitu visivyo na msingi.

YESU AKUTUACHIA KAZI YA KUPIGANIA UKIRSTO bali kueneza injili.yesu alisulubiwa msalabani kwa ajili ya dhamb zetu,mitume waliteswa wakieneza injili kuchomwa,kuchinjwa na wengne walisulubiwa sembuse BIBLIA makaratasi.muhim ni Holy Sprit
 
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
541
Likes
3
Points
35
Matope

Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
541 3 35
Ni dhahiri vyombo hivi vya kiimani vimeanza kuyasahau majukumu yake na kutumiwa kufikisha sauti za wanasiasa nyuma ya migongo ya Imani na kutoa matamko katika mambo ambayo hakuna msingi wowote wa kiimani.

Ukweli hakuna dhambi inayoshinda nyingine, lakini kama ni uharaka na umuhimu wa kushughulikia mambo lipi la haraka zaidi kwa kuvuliwa kilemba DC na utovu wa maadili kwa baadhi ya waumini ambao wamerejea rasmi katika maasi baada ya TOBA ya RAMADHAN na hatujasikia Tamko.

Sasa wakati mnaendelea kupamba siasa za Igunga kwa ujira mdogo, usiku wa kuamkia leo waumini wa Dini ya walokole huko Mwanza wamechoma moto kitabu kitakatifu cha QURAN kwa madai ya kutakasa nyumba ya mmoja wa waumini wa dini ya kiislam aliyefanyiwa maombi maalum kumtanzua na kadhia ya maumivu ya miguu yanayomsumbua kwa muda mrefu sasa.

Mama huyo kutoka familia ya Bwana Adam Issa huko lumala Mwanza anadaiwa kufanyiwa maombi hayo hapo jana huku shemeji yake akiwa katika dimba la CCM kirumba kushuhudia mechi ya ligi kati ya Simba na Toto.


Kadhia hii inaelezwa kuleta tafrani kubwa katika hisia za waumini wa dini ya Kiisalm katika Kitongoji cha Lumala na kwamba hatua zaidi zitatangazwa baadaye.

BAKWATA na BASUTA sijasikia mkitoa tamko kuhusu hili licha ya kufuatilia Radio Imani asubuhi yote ya leo baada ya kupokea ujumbe huu kutoka mwanza kwa Shuhuda wa Tukio hili (Ninayemuamini na chanzo changu kwa habari zote za MZA)

My TAKE: Acheni siasa na majukwaa ya siasa yafanye kazi yake ''msichanganye Maandiko na siasa, ni kama Mafuta na Maji ''(MUNISHI)


More Detail to follow
Watanzania wenzangu ninaomba sana tena sana msipende kuandika au kushabikia mambo dini humu ndani kwani madhala yake ni makubwa sana.

Hii thread aliyoandika huyu mtu inaonyesha ni ya kuchochea vurugu ambazo hautaweza kuzimwa kwa gharama yoyote

Kuweni makini na kila uandikacho na msifikirie kwa kutumia masabuli yenu.

Mimi ni mkristo lakini nasikitishwa sana na upuuzi huu

Mwenye masikio na anisikie

Nawasilisha
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
Hayo ndio Makanisa yaliyoingia baada ya Azimio la Zanzibar... Sasa hivi kunamakanisa binafsi mengi na Ndio Rais Kikwete amesema Viongozi wao Wanatumia Dini hizo kuingiza Madawa ya Kulevya

Azimio la Zanzibar limetupa mengi ambayo sasa yanaonekana yatavunja Mshikamano wetu; Angalia hivyo Vitambaa Wanawake wa kiislamu wanavyovaa Sasa hivi ni issue kubwa kuonyesha Nywele, Miaka ya Nyuma wakati hakuna watu kutumia vitambaa hivyo walikuwa huru na furaha

Angalia Mahakama ya Khadhi, Nchi yetu ina Sheria na kwanini tuwe na sheria ya kutengana? Jaji Mkuu Mwislamu, Jaji wa Kiongozi Mwislamu, Waziri wa Mambo ya Ndani Mwislamu... kweli haki ya Mtu Mwislamu haiwezi kupatikana ? Ni Miaka 50 sasa wangapi waislamu wameonewa?

Huyu aliyechoma kitabu cha dini moja kwa moja ni kosa la jinai anapaswa kuwekwa Jela kwa Miaka Mingi bila Msamaha na ikiwezekana hicho kijiwe chao cha Dini kinyang'anywe Leseni na kufungwa.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,146
Members 475,830
Posts 29,311,622