Bakora za wale walioolewa wazijua?


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Mwanamke aliyeolewa na akawa anapata maudhi fulani fulani kutoka kwa mumewe wajua huwa anajibu mapigo kivipi?

Dalili ya kwanza ni mapishi yanaanza kuwa bora liende........na ule ustadi uliouzoea wa mapishi yenye haiba hupotea na visingizio ni kebekebe..........................Huo ni ujumbe jirekebishe.....................................

Akiona bado unajitutumua atakuwekea gia ya pili.........................ataanza kununa na akiona husiki wala huambiliki...........ataanza kulalamika mambo kibao na pengine hata asiligusie hilo.............................linalomkwaza................................

Akiona bado................eeeeeeeeehh hata watoto kama wapo watakiona cha mtema kuni .............maana atanza kuwaadhibu kwa makosa ya ukweli na kubambikiziwa.............


Bakora yake ya mwisho ni kitandani.....................atakunyima unyumba............na visingizio ni tumbo linauma au kazi nyingi sana na siku hizi ninachoka mno...................................

Hii ikishindikana.............basi yaani sasa................just to catch your attention ...........atatafuta bwana nje.......................................

Ujumbe ni...........treat your spouses very well to enjoy your marital bliss......................
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Mwanamke aliyeolewa na akawa anapata maudhi fulani fulani kutoka kwa mumewe wajua huwa anajibu mapigo kivipi?

Dalili ya kwanza ni mapishi yanaanza kuwa bora liende........na ule ustadi uliouzoea wa mapishi yenye haiba hupotea na visingizio ni kebekebe..........................Huo ni ujumbe jirekebishe.....................................

Akiona bado unajitutumua atakuwekea gia ya pili.........................ataanza kununa na akiona husiki wala huambiliki...........ataanza kulalamika mambo kibao na pengine hata asiligusie hilo.............................linalomkwaza................................

Akiona bado................eeeeeeeeehh hata watoto kama wapo watakiona cha mtema kuni .............maana atanza kuwaadhibu kwa makosa ya ukweli na kubambikiziwa.............


Bakora yake ya mwisho ni kitandani.....................atakunyima unyumba............na visingizio ni tumbo linauma au kazi nyingi sana na siku hizi ninachoka mno...................................

Hii ikishindikana.............basi yaani sasa................just to catch your attention ...........atatafuta bwana nje.......................................

Ujumbe ni...........treat your spouses very well to enjoy your marital bliss......................
Umesomeka mkuu ............. hapo kwenye pink huwa na wewe unachoka pia sivyo? ............. u got to give them the benefit of doubt too!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Ila kubaliki pia na ups and down za hiyo ndoa....its not all heaven.....otherwise ameeen!
Dalili za mvua ni mawingu...........
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Mwanamke aliyeolewa na akawa anapata maudhi fulani fulani kutoka kwa mumewe wajua huwa anajibu mapigo kivipi?

Dalili ya kwanza ni mapishi yanaanza kuwa bora liende........na ule ustadi uliouzoea wa mapishi yenye haiba hupotea na visingizio ni kebekebe..........................Huo ni ujumbe jirekebishe.....................................

Akiona bado unajitutumua atakuwekea gia ya pili.........................ataanza kununa na akiona husiki wala huambiliki...........ataanza kulalamika mambo kibao na pengine hata asiligusie hilo.............................linalomkwaza................................

Akiona bado................eeeeeeeeehh hata watoto kama wapo watakiona cha mtema kuni .............maana atanza kuwaadhibu kwa makosa ya ukweli na kubambikiziwa.............


Bakora yake ya mwisho ni kitandani.....................atakunyima unyumba............na visingizio ni tumbo linauma au kazi nyingi sana na siku hizi ninachoka mno...................................

Hii ikishindikana.............basi yaani sasa................just to catch your attention ...........atatafuta bwana nje.......................................

Ujumbe ni...........treat your spouses very well to enjoy your marital bliss......................
Na hata pale wanapokuja wageni, hasa wageni wa upande wa kiumeni!!!unaweza kuta kajifungia chumbani tu, kama ni kahawa au soda unaweza kuta kidume ndo ukawaandalia wageni!!!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Umesomeka mkuu ............. hapo kwenye pink huwa na wewe unachoka pia sivyo? ............. u got to give them the benefit of doubt too!
Ndugu yangu weeeeeeeeeeeeeeeeh wacha tu...................................................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Na hata pale wanapokuja wageni, hasa wageni wa upande wa kiumeni!!!unaweza kuta kajifungia chumbani tu, kama ni kahawa au soda unaweza kuta kidume ndo ukawaandalia wageni!!!!!!
Hii ni kweli tupu hakuna hata chembe ya chumvi hapo wajamani........................................................
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Mwenzunu kati ya haya yaliyosemwa yananikuta mpaka sasa,najaribu kurekebisha
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Mwenzunu kati ya haya yaliyosemwa yananikuta mpaka sasa,najaribu kurekebisha
Pole sana ...................chunguza mkasa waanzia wapi rekebisha na mengineyo yote yatakaa vizuri....................
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Tatizo lingine la ndoa za siku hizi ni kwamba mabinti wengi hawapati mafunzo ya ndoa. Kwa mfano enzi zetu sisi kabla ya kwenda kwa mume kuna mafunzo binti unapewa na makungwi kabla ya harusi, nini wajibu wako katika ndoa. Kikubwa zaidi ni kwenda kumtunza mume wako. Umpende na umuheshimu. Ni tofauti kabisa na ndoa za sasa.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Na hata pale wanapokuja wageni, hasa wageni wa upande wa kiumeni!!!unaweza kuta kajifungia chumbani tu, kama ni kahawa au soda unaweza kuta kidume ndo ukawaandalia wageni!!!!!!
da wewe umesema kweli kabisa yaani live bila chenga
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Tatizo lingine la ndoa za siku hizi ni kwamba mabinti wengi hawapati mafunzo ya ndoa. Kwa mfano enzi zetu sisi kabla ya kwenda kwa mume kuna mafunzo binti unapewa na makungwi kabla ya harusi, nini wajibu wako katika ndoa. Kikubwa zaidi ni kwenda kumtunza mume wako. Umpende na umuheshimu. Ni tofauti kabisa na ndoa za sasa.
Umetoboa ukweli ulipo.............................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
da wewe umesema kweli kabisa yaani live bila chenga
Ninaafiki na msimamo huu.....................
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
ivi kweli utampendaje na kumuheshimu mtu ambaye mwenyewe heshima yake kwenye familia zero yupo tu jina baba sio kwamba watu hawana elimu ya ndoa labda uongelee watu kukimbia responsibilities zao unataka kusema wanawake wa zamani walifanya haya kwa kupenda au walikuwa hawana option na dunia ilikuwa haijafunguka kama sasa

Tatizo lingine la ndoa za siku hizi ni kwamba mabinti wengi hawapati mafunzo ya ndoa. Kwa mfano enzi zetu sisi kabla ya kwenda kwa mume kuna mafunzo binti unapewa na makungwi kabla ya harusi, nini wajibu wako katika ndoa. Kikubwa zaidi ni kwenda kumtunza mume wako. Umpende na umuheshimu. Ni tofauti kabisa na ndoa za sasa.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
ivi kweli utampendaje na kumuheshimu mtu ambaye mwenyewe heshima yake kwenye familia zero yupo tu jina baba sio kwamba watu hawana elimu ya ndoa labda uongelee watu kukimbia responsibilities zao unataka kusema wanawake wa zamani walifanya haya kwa kupenda au walikuwa hawana option na dunia ilikuwa haijafunguka kama sasa
Maswali magumu haya..........................
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
sasa ukitaka kutatua tatizo lazima uanzie kwenye root cause maana utangoa majani halafu umeacha mizizi hapo utakuwa umefanya nini
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Tatizo lingine la ndoa za siku hizi ni kwamba mabinti wengi hawapati mafunzo ya ndoa. Kwa mfano enzi zetu sisi kabla ya kwenda kwa mume kuna mafunzo binti unapewa na makungwi kabla ya harusi, nini wajibu wako katika ndoa. Kikubwa zaidi ni kwenda kumtunza mume wako. Umpende na umuheshimu. Ni tofauti kabisa na ndoa za sasa.
Mafunzo hivi sasa nilidhani ndio yapo advanced kuliko zamani kwa sababu wataalamu wa ndoa wanamfunda bi harusi kwenye kitchen party! Au si hivyo?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,485
Likes
14,782
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,485 14,782 280
Mimi kabla sijamuoa shemeji yenu, siku moja alikuja kwangu tukatofautiana lugha na baadae nikamlazimisha apike, akapika huku amenuna, alichofanya ni kwamba zile mboga aliweka chumvi nyingi kiasi kwamba kwa binadamu wa kawaida huwezi tumia!!! dah, nilichoka!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280


Mimi kabla sijamuoa shemeji yenu, siku moja alikuja kwangu tukatofautiana lugha na baadae nikamlazimisha apike, akapika huku amenuna, alichofanya ni kwamba zile mboga aliweka chumvi nyingi kiasi kwamba kwa binadamu wa kawaida huwezi tumia!!! dah, nilichoka!!!
Usichoke tafuta suluhu ili ufaidi...................
 

Forum statistics

Threads 1,237,499
Members 475,533
Posts 29,290,923