• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bakhresa tujengee relii kutoka Kariakoo mpaka Mbande

Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
775
Points
195
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
775 195
Sisi wananchi wa Mbagala,Mbande tunaenda kumwambia Bakhresa atuletee usafiri wa uhakika mbadala wa treni za umeme.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,450
Points
2,000
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,450 2,000
badilisha title kwanza,,awajengee tren au reli?
akijenga reli,umeme wenyewe uko wapiwa uhakika?kuna tren za diessel za kasi pia
sio lazima za kutumia ule umeme wa tanesco .
Huyu bwana ana hela kuijenga ni kazi rahisi kwake
atapewa support na waarabu na wahindi wenzake
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,320
Points
2,000
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,320 2,000
Weka Picha!!! Alaaa!!!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000
kumbe bakhresa ndio anaokusanya kodi sasa hivi.
kodi akusanye mwingine. reli ajenge mwingine mbona majanga
 
G

gambi sosomb

Senior Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
119
Points
195
G

gambi sosomb

Senior Member
Joined Sep 30, 2013
119 195
Akuwekee picha ya wapi? Mbagala, mbande au ya Bakhresa
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,347
Points
2,000
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,347 2,000
Akuwekee picha ya wapi? Mbagala, mbande au ya Bakhresa
Hilo suala la kudai picha limekuwa kama fasheni hapa jf. Mtu akiwa hana cha kuchangia basi atadai awekewe picha hata kama uzi wenyewe hauendani na picha. Hii ndiyo JF bana!
 
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
775
Points
195
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
775 195
Bahresa ni mfanyabiashara na reli kama hii hata yeye anaweza akajenga na kutoa huduma sio bure na serikali ikaendelea kukusanya kodi zake kama kawaida, Kama ataweza kujenga hii reli italeta mabadiliko makubwa kwa wawekezaji wote wa pande hizi. nilichokiona huku kwetu mbagala kuna ongezeko kubwa sana la watu kuliko sehemu nyingine yoyote hapa dar. na kutokana na barabara zetu kuwa finyu hata kama idadi ya magari ya daladala yataongezeka yatazidisha foleni na badala yake muda wetu utazidi kuishia barabarani.
 
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
775
Points
195
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
775 195
badilisha title kwanza,,awajengee tren au reli?
akijenga reli,umeme wenyewe uko wapiwa uhakika?kuna tren za diessel za kasi pia
sio lazima za kutumia ule umeme wa tanesco .
Huyu bwana ana hela kuijenga ni kazi rahisi kwake
atapewa support na waarabu na wahindi wenzake
Ahsante..
 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,761
Points
1,195
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,761 1,195
Sisi wananchi wa mbagala,mbande tunaemda kumwambia baharesa atuletee usafiri wa uhakika mbadala wa treni za umeme.
Hakuna mfanyabiashara aweza gharimia mabilioni kujenga reli kupeleka mbagala au mbande ambako wateja wengi wako asubuhi na jioni tu.Mabasi ya mbagala na mbande mchana utakuta madereva wamelala kwenye mabasi kwa kukosa abiria.Tena wengi wa kipato cha chini ambao ukiongeza nauli tu mia moja wanaweza kukupiga nondo na kukuloga .Nauli za treni za umeme hawawezi kulipa! Halafu huko mbagala kunaongoza kwa kung`oa mifuniko ya mashimo ya barabarani na kuiuza kama chuma chakavu.Reli itasalimika kweli? Mbagala kuna vibaka hadi wa kuiba ndala za mia tano zilizochakaa ukiweka nje ya mlango.
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,536
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,536 2,000
Hilo suala la kudai picha limekuwa kama fasheni hapa jf. Mtu akiwa hana cha kuchangia basi atadai awekewe picha hata kama uzi wenyewe hauendani na picha. Hii ndiyo JF bana!
usisahau na "source plz". teh teh teh.
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,384
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,384 0
Hahahaha, Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!!...hivi umesema unakaa wapi vile?
 
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
2,744
Points
2,000
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
2,744 2,000
kumbe bakhresa ndio anaokusanya kodi sasa hivi.
kodi akusanye mwingine. reli ajenge mwingine mbona majanga

Mkuu kuna watu wengine kutokana na uelewa wao wanajua bakhresa ndo kila kitu, hawajua kua suala la kuboresha miundombinu ni la serikali.
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,710
Points
2,000
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,710 2,000
Hilo suala la kudai picha limekuwa kama fasheni hapa jf. Mtu akiwa hana cha kuchangia basi atadai awekewe picha hata kama uzi wenyewe hauendani na picha. Hii ndiyo JF bana!
Kuna mtu aliuliza hivi kwanini watu wa siku hizi hawasomi thread kabla ya kujibu! Kuna jamaa kaja anasema PICHA TAFWAZALI. Sasa sijui mtu kama huyu anadai picha ya nini.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,320
Points
2,000
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,320 2,000
Kuna mtu aliuliza hivi kwanini watu wa siku hizi hawasomi thread kabla ya kujibu! Kuna jamaa kaja anasema PICHA TAFWAZALI. Sasa sijui mtu kama huyu anadai picha ya nini.
ukiona twadai Picha ni kwamba mtoa mada ameandika PUMBA!
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,804
Points
2,000
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,804 2,000
uwanja wa chamazi hamuingii kumsupport na bado mnataka awasaidie majukumu yasiyo yake
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,917
Points
2,000
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,917 2,000
Tena msiende kumuomba bali mwambieni ajenge na mmpe deadline kabisa....yani mimi nilifikiri keshawajengea siku nyingi kumbe alikuwa bado...!
 

Forum statistics

Threads 1,403,297
Members 531,177
Posts 34,419,903
Top