• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bakhirli na Mwnawe

X-PASTER

X-PASTER

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,647
Points
1,250
X-PASTER

X-PASTER

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
11,647 1,250
Bakhili na mwanawe mdogo walikuwa wakitembea tembea mjini, mara wakapita watu wamebeba jeneza wanakwenda kuzika, wakamsikia mke wa marehemu analia akisema:

Mume wangu ehe ehe ehe!! leo unapelekwa nyumba yenye kiza haina taa, haina chakula, wala haina chochooooote kile...!!!

Yule mtoto wa Mzee bakhili akamuuliza babake:

Atii...!! atiiii...!! Baba kwani huyu maiti anapelekwa kwetu eeh...!?
 
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
380
Points
195
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
380 195
Tehe! Tehe! Tehe! Huyu mzee inaelekea anaipeleka familia yake mswaki ile mbaya.
 
007 De Souza

007 De Souza

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
720
Points
250
007 De Souza

007 De Souza

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
720 250
Ahahaha.Dogo Amevuuuunja
 
Mkudisingo

Mkudisingo

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
417
Points
195
Mkudisingo

Mkudisingo

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
417 195
khaa kwahyo kwa kina dogo kumefanana na kaburini iiishh
 

Forum statistics

Threads 1,405,345
Members 531,960
Posts 34,484,087
Top