Bajeti ya wizara ya Afya inabidi iwe 15% ya Bajeti ya nchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya wizara ya Afya inabidi iwe 15% ya Bajeti ya nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jul 19, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Hayo yalisemwa Jana na mama Hellen raisi aw Liberia
    JK alilijua ilo na amekaidi kwa kuinyima wizara ya Afya fungu stahiki
    Sijui alijisikiaje Maana mama aw watu alitaja nchi ambao zimeweza ilo Mfano Zambia but Tz Kama kawa hatumo
     
Loading...