Bajeti ya Tanzania na Rwanda=Trillion 15! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya Tanzania na Rwanda=Trillion 15!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrewk, Jun 15, 2012.

  1. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Inasemekana budjet ya rwanda ni Tshs trillion 15, wakati idadi ya wananchi ni million 6 tu, Tanzania nao eti ni Tshs 15 trillion
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Unasema Inasemekana, tupe kwa Uhakika... kwanini tujadili yanayosemekana kumbe sio ukweli?

    Tupe Source; tufurahishe kwa Hoja yako sio kutusikitisha
     
  3. D

    Dr Amri Mabewa Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio busara kuja na mada kama hizi,bora unyamaze au utafute jukwaa jingine
     
  4. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hapa c mahara pa majungu. Ni triliön 1.5 cy 15. Hata kama ni mjinga atafahamu.
     
  5. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Attached Files:

  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    OK, that what i was excited telling the source is the best...

    1st Exchange Rate Between Rwandan Franc's & Tanzanian Shillings...

    1 Rwanda Franc RWF = 2.59 Tanzanian Shillings TZS

    1,385.3 billion RF Budget Revenue Projected = 3,593.17 billion T shillingsRwanda Revenue in TZS


    Budget yao haijafika Trillion 15 kama unavyosema Umeona conversion rates; it is only in Billion just 3.5 billion shillings
     
  7. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ya kenya ni ksh 1.5tr..ukiconvert to tsh inakua tsh 25tr..hili gap ni aibu
     
  8. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu sio mimi niliopost mada, mimi nimekurushia tu hiyo bajeti. Lakini ahsante kwa kukokotoa. Nilichovutiwa mimi na hiyo bajeti jinsi walivyopanga hiyo speech na vipaumbele vyao
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0

    rwanda wapo mbali hatuwezi kujiringanisha na sisi.wao bajeti yao wana upungufu wa RWF 137.3 ambazo ni kama billion 355 za kitanzania (yaani 10% tu watakopa wakati sisi karibu 50%)
     
  10. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,589
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280

    nngu007, hesabu, hesabu, hesabu...sahihisho kidogo tu - 3,593.1 billion Tshs sio sawa na 3.6 billion Tshs, ni 3.6 trillion Tshs.
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,930
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    mwandishi wa MWANACHI alichemka hiyo kitu!
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Asante Sana... Nimeisoma hiyo bajeti yao, kweli inavutia Sana Wanavipaumbele Vizuri haswa na Wanaona Uchumi wao Utakuwa kwa kiasi cha asilimia 7 kwa Mwaka wa fedha lakini walipanga ukue kwa asilimia 8
     
  13. m

    mbutalikasu Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekosea katika rate kijana exchange rate iko hivi 1Tsh,=0.39frw (rwandamoney) na siyo 1Tsh, =2.59 hiyo exchange rate ya leo kwahiyo bado umewaibia ukipigia ile rate yako kwahiyo rwandese bado wako juu pamoja na kwamba ni nchi isiyokuwa na vyanzo vingi vya mapato zaidi ya magri yanayoingia rwanda kutoka nje ya rwanda kupitia mipaka mbalimbali pia wakitegemea haswa utalii wa magorilla
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ikiwa barabara za lami zinazojengwa Tanzania kwa wakati huu, zitatandazwa Rwanda basi itafunikwa na lami yote na watakosa hata ardhi ya kulima - Magufuli, viwanja vya Jangwani.
     
  15. p

    petrol JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45

    Siyo ibu. Kenya ina viwanda, Tanzania hakuna. pili; Kenya imekwisha toka kwenye kundi la nchi masikini zaidi duniani - least developed countries -ldcs. Tanzaania inajivunia kuwa kwenye kundi hili. Kenya haitegemei misaada mikubwa kwenye bajeti yake, kusema kweli inajitosheleza na ndiyo sababu husikii 'wakubwa' wakiikoromea. Suluhu yetu ni kuacha kuvijunia u-ldcs. na tuache kuwaonea wivu wakenya, wanaendelea. pia nchi inayoongoza kwa kuwa na makampuni mengi ya uwekezaji Tanzania ni Kenya, siyo hata Afrika Kusini. tafakari.
     
  16. m

    matawi JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mjadala wa number unataka uwe na uhakika usilete kitu kama huna uhakika
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo? Support your comment
     
  18. J

    John W. Mlacha Verified User

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Mwenzako keshachukua posho kwa Nape kwa kuandika hivi.
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lakini hata kaka budget zinatofautiana tuangalie uwiano wa wananachi na raslimali tulizo nazo utaona tunatakiwa kujipanga kama kenya wanafanya vizuri kwenye viwanda sisi hatuwezi? na kama kenya inaendela hata kucopy and pest hatuwezi kwa jirani zetu hawa? Jamani watanzania wenzangu tukubaliane maendleo hayaletwi na nchi za kigeni wa bali ni sisi na uzalendo wa raslimali tulizo nazo kuzitumia vizuri na kujua jinsi ya kuzipangilia.
     
Loading...