Bajeti imewajali watoto katika afya na elimu: Mchumi aliyebobea Dr. Dk. Daniel Ngowi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti imewajali watoto katika afya na elimu: Mchumi aliyebobea Dr. Dk. Daniel Ngowi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, Jun 21, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Wadau,
    Huku baadhi ya watu, hasa wanasiasa ambao kitaaluma wengi sio wachumi wakionyesha kutoridhishwa na bajeti ya 2012/2013. Mchumi aliyebobea amesema bajeti inawajali sana watoto lkatika afya na elimu.



    Na Ninaeli Masaki,

    Imeelezwa kuwa bajeti mpya ya mwaka 2012/13 ina mwelekeo mzuri katika kuwajali watoto kwa kuwa imetoa kipaumbele katika sekta za elimu na afya.

    Akizungumza katika warsha ya waandishi wa habari iliyohusu bajeti ya watoto, mchumi wa kujitegemea Dk. Daniel Ngowi, alisema nchi inatakiwa kupanga bajeti ambayo ni rafiki kwa mtoto kwasababu zaidi ya asilimia 50 ya Watanzania ni watoto.

    "Serikali inatakiwa kupanga bajeti inayokidhi mahitaji ya kundi kubwa la wananchi na zaidi ya asilimia 50 ya Watanzania ni watotoÂ…naona ni vyema kwamba bajeti haijawasahau watoto katika sekta ya elimu na afya," alisema Dk. Ngowi.

    sosi: :: IPPMEDIA
     
  2. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 870
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Bw ngowi, sidhan km umezaliwa jana, bajeti ya serikali cku zote nitamu kuisikia masikioni. Lakini je, wanaitekeleza?. Hilo ndio swali. Tumesha choka kusifiana. Bajet ya mwaka jana mliisifia sana nyinyi mnaojiita wachumi, je imetelezekeka?. Uchumi unashuka nyie wachumi mnasema unapanda.
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wachumi wanaoangalia kwanza ukubwa wa vitambi vyao, kisha wanafanya utafiti wa matumbo yao,hasa wanapochuku Ph.D zao. Mwigulu anaheshimika sana na ccm kuwa mchumi wao wa drj la 1, kumbe utaalam hasa na wa kweli ni mchumi nambari wani wa kuchukua wake za makada wenzake wakati wa kampeni za chaguzi ndogo. Shame on him!
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,660
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Huyo Ngowi na mleta thread Pamoja na bajeti yenyewe ni DHAIFU
     
  5. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo kilaza , vip afya, alafu angeongea dk.prosper ngowi tungemuamini.. Alafu prof lipumba ndo mtasha.zaidi. Kuliko huyo daniel ngowi.. Prof. Anaipinga h!yo bajeti
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    We Tume ya katiba ubongo wako unauhalo kuna shule zina choo kimoja dar achilia madawati watoto wanakaa chini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    We Tume ya katiba ubongo wako unauhalo kuna shule zina choo kimoja dar achilia madawati watoto wanakaa chini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,139
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    70% uendeshaji wa serikali vs 30% maendeleo.
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,475
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Tusiwe wakali sana jamani, nimemsikia huyu Dr. Ngowi mara nyingi tu akisema kuhusu udhaifu na mapungufu ya bajeti. Huyu mleta mada kama kawaida ya wale wanaochukua neno moja na kulikuza kuwa kubwaaa, hajasifia bajeti nzima. Wasomi wanaosifia hii bajeti ni vipofu wa CCM.
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu, nimewasilisha maoni ya mchumi aliyebobea.
     
Loading...