Bajaji yatembea bila dereva na kuzua tafrani ubungo

mende msafi

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
1,124
2,000
Wakati nikiwa katika misele mitaa ya ubungo darajani nimekutana na kioja ambapo babaji ilitoka mahali ilipokuwa imepaki na kuanza kutembea kwa kasi kuelekea barabarani. Hali hii ilizua tafrani Kubwa kwa kuwa eneo hilo lina watu wengi. Lakini kwa juhudi za watu waliokuwepo walifanikiwa kukamata na kuiongoza kwenye njia salama na hatimaye MTU kupanda na kuiongoza vena..tukio hilo limeacha watu wakiwa hawana mbavu....ni hayo tu wakuu...iddi njema
 

tejay

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,261
2,000
Wakati nikiwa katika misele mitaa ya ubungo darajani nimekutana na kioja ambapo babaji ilitoka mahali ilipokuwa imepaki na kuanza kutembea kwa kasi kuelekea barabarani. Hali hii ilizua tafrani Kubwa kwa kuwa eneo hilo lina watu wengi. Lakini kwa juhudi za watu waliokuwepo walifanikiwa kukamata na kuiongoza kwenye njia salama na hatimaye MTU kupanda na kuiongoza vena..tukio hilo limeacha watu wakiwa hawana mbavu....ni hayo tu wakuu...iddi njema
Tz ya viwanda
 

concious mind

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
827
500
nilivyofungua faster nikajistukia mwenyewe, wabongo ndo mambo yetu haya sio uchaguzi wala nini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom