Baharia wa MV Magogoni aendesha kivuko akiwa amelewa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baharia wa MV Magogoni aendesha kivuko akiwa amelewa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mirindimo, Oct 15, 2011.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 500
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Katika hali ya taharuki leo majira ya saa mbili nikiwa najiandaa kupanda kivuko nikitokea kigamboni nilishuhudia kivuko kikipoteza uelekeo mahli kilipokua kimepaki na kutaka kugonga mitumbwi na boti ndogo zilizokua zimepaki pembeni ya kivuko hicho! Wengi tulishtuka na waliozoea hali hiyo walisema kua baharia mda huo hua amelewa na si mara ya kwanza tukio hilo kutokea kwa sababu anajua hakuna wa kumkemea na ameajiriwa na mjomba wake kwa hiyo nyie walalahoi hamuwezi mwambia kitu......wamiliki wa boti na mitumbwi waliokuwapo katika eneo husika walivurumisha matusi ambayo kama yangekua na nguvu yangedondosha mv magogoni....Sasa najiuliza jamani tutaendelea hivi hadi lini au mpaka yatokee maafa kivukoni hapo ndio tutashtuka? Jamani wahusika naomba mchukue hatua leo watu wametukanana kesho watarushiana mawe kesho kutwa risasi....
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Kwa Fikra, Siasa na Sera hizi;
    Tanzania itabaki shuhuda wa ajali kubwa za majini
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wahusika chukueni hatua kwani kuna utata kwenye uendeshaji wa boti za magogoni na kigamboni.
     
  4. S

    SIKUOGOPI Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamata Dereva Piga Makofi ya Uso mpaka ule wamotomoto utoke mbela Pambafuuuuuu! Unataka ustaarabu kwenye Kifo! Utakufaa!
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hili jina la magogoni lina nuksi gani wallah
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu,nenda kalalamike kwenye chama cha walaji watakusaidia sana
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,276
    Likes Received: 14,515
    Trophy Points: 280
    haya yanattokea mita 100 toka IKULU ya nchi ..sasa je huko mikoani kupoje?? uzembe wa serikali ya ccm utatuangamiza
     
  8. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 878
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    hivi hamna trafic baharin
     
Loading...