Bado natafakari kauli ya bosi wa takukuru "anayejifanya ana uchungu na nchi hii alete ushahidi"


K

kinyanyamba

Senior Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
100
Points
195
K

kinyanyamba

Senior Member
Joined Apr 10, 2012
100 195
kwa kweli bado natafakari kauli aliyoitoa bosi wa TAKUKURU juzi kati kwamba "anayejifanya ana uchungu na nchi hii kuhusu tuhuma za mabilioni ya uswisi apeleke ushahidi ili wafanyie kazi". kwakweli kauli kama hizi zinaashiria kwamba sasa nchi haina mwenyewe maana polisi anataka apelekewe muhalifu?, tena ikiwa unajifanya una uchungu na nchi? so kama huna uchungu na nchi POTEZEA. DUUUUUUUUUUUUU
 
majorbanks

majorbanks

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
228
Points
195
majorbanks

majorbanks

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
228 195
Tanzania ni zaidi ya vile tunavyodhani twaijua!!
Na bado...!!
 
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
1,070
Points
1,225
Age
31
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
1,070 1,225
Mkuu achana nayo hiyo serikali ya magamba. Nothing lasts forever. When CHADEMA takes power all corrupt leaders will go to jail. That's where they belong

Dr. Slaa I hope will use the UN's program for STOLEN ASSETS RECOVERY
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
kwa kweli bado natafakari kauli aliyoitoa bosi wa TAKUKURU juzi kati kwamba "anayejifanya ana uchungu na nchi hii kuhusu tuhuma za mabilioni ya uswisi apeleke ushahidi ili wafanyie kazi". kwakweli kauli kama hizi zinaashiria kwamba sasa nchi haina mwenyewe maana polisi anataka apelekewe muhalifu?, tena ikiwa unajifanya una uchungu na nchi? so kama huna uchungu na nchi POTEZEA. DUUUUUUUUUUUUU
Hapo kwenye nyekundu ni dharau kubwa sana, hii mi-m^*b*w* imeishatudharau sana,lakini iko siku yao
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,621
Top