Bado Duniani watu wengi wanajua Mt. Kilimanjaro ipo Kenya!!, Kwanini!! na Tatizo lipo wapi!!


DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Habari members, Nipo nchini South Africa mahali nimekutana na watu mbalimbali kutoka nchi tofauti tofauti za Dunia, katika mazungumzo ya hapa na pale nimegundua watu wanajua mt. kilimanjaro ipo Kenya. Nilibaki nashangaa sana ikabidi nipate kazi ya kuwaeleza vizuri kwamba upo Tanzania, nashukuru bahati kulikuwepo na mKenya pale ambaye naye alinisaidia kusema huo ukweli na katika maelezo huyo mKenya amesema hata mt. Kenya kilele chake kipo Tanzania. nikabaki nashangaa!!!

Sasa jamani tatizo lipo wapi kwenye hili, nani anyooshewe kidole!!, Nini Mungu atupe zaidi watanzania kuondokana na huu umasikini!!, na sasa tunapoingia kwenye hii jumuiya ya EAC si ndio tutazimwa kabisa!!.

Nawasilisha.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
59
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 59 145
Habari members, Nipo nchini South Africa mahali nimekutana na watu mbalimbali kutoka nchi tofauti tofauti za Dunia, katika mazungumzo ya hapa na pale nimegundua watu wanajua mt. kilimanjaro ipo Kenya. Nilibaki nashangaa sana ikabidi nipate kazi ya kuwaeleza vizuri kwamba upo Tanzania, nashukuru bahati kulikuwepo na mKenya pale ambaye naye alinisaidia kusema huo ukweli na katika maelezo huyo mKenya amesema hata mt. Kenya kilele chake kipo Tanzania. nikabaki nashangaa!!!

Sasa jamani tatizo lipo wapi kwenye hili, nani anyooshewe kidole!!, Nini Mungu atupe zaidi watanzania kuondokana na huu umasikini!!, na sasa tunapoingia kwenye hii jumuiya ya EAC si ndio tutazimwa kabisa!!.

Nawasilisha.
Tatizo ni matangazo sisi Watanzania tuna matatizo katika kuyatengeneza matangazo mazuri kwetu sisi tangazo bila wimbo halijaeleweka na angalia matangazo yetu huwa na neno ".................ni KIBOKO ya vyote"
Ukienda pale Airport Julius Nyerere International Airport sehemu ya abiria kusubiri safari zao kuna duka moja la muhindi kaweka picha kubwa ya Mlima Kilimanjaro lakini hakuna taarifa rasmi za kuunadi milima ule kuwa uko Tanzania. Mimi Bubu Msema Ovyo ninaomba Mlima Kilimanjaro utangazwe hivi "MT KILIMANJARO -PRIDE OF TANZANIA" nadhani itatoa highlight kuwa alaaaa kumbe ni mali ya Tanzania.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,936
Likes
1,748
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,936 1,748 280
Ni kwasababu duniani hakuna watanzania.
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Ni kwasababu duniani hakuna watanzania.
Hahaahahah.., hata kama umeongea hili kimzaha.., lakini kuna ukweli kwenye hilo. Labda tukuombe ufafanue zaidi.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,208
Likes
291
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,208 291 180
matangazo tu wakenya wametuzidi ktk hilo, ila watalii wakishafika kenya ndio huwa wanajuta kwani wengi wanaishia kulipishwa mara 2 wanapoingia tanzania kuupanda,wajanja wanakuja tanzania moja kwa moja baada ya kuserach kwenye internet,wanaojua upo kenya ni wale ambao wanakuja bila kusoma kwanza ktk net.hata serengeti wanasema ipo kenya,come to kenya visit serengeti au see mt kilimanjaro via kenya. ILA SIJAONA WAKISEMA UKO KWAO,KWA MTALII ZUZU ataelewa upo kenya.
 
S

Song'ito

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
347
Likes
9
Points
35
S

Song'ito

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
347 9 35
Ni kwel mkuu, mm nipo ulaya lakini watu wanashangaa kuckia nawaambia kilimanjaro ipo Tz, wao wanajua ipo kenya!!! sisi tumelala mkuu kenya wanachangamkia kuitangaza kilimanjaro sana japo ni sehemu ndogo ya mlima ipo kwao.... wizara yetu inayohusika imelala, hamna promotion ya mlima huu nje
 
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
851
Likes
133
Points
60
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
851 133 60
Njia ya kwanza ya wewe kuutangaza mlima Kilimanjaro ni kuupigia kura uingie kwenye ''MAAJABU SABA YA DUNIA'' new7worldwonders.com
 

Forum statistics

Threads 1,250,275
Members 481,278
Posts 29,726,613