Badili sentensi hii kutoka umoja kwenda wingi 'Kaka yangu ana mke'


Mark Msue

Mark Msue

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,307
Likes
11,930
Points
280
Age
32
Mark Msue

Mark Msue

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,307 11,930 280
Kaka zangu wako na wake.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,274
Likes
1,578
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,274 1,578 280
"Kaka zangu wana wake "
Ni tofauti na ukisema
"Kaka zangu wanawake "
Nadhani hii ndo inayopotoshwa kimantiki na utofauti wa kauli hizi unatofautiana kwa namna ya uandishi wake yaani pale utakapotenganisha neno "wanawake" na neno "wana wake "
Hapo ndipo tofauti ilipo
 

Forum statistics

Threads 1,213,081
Members 461,948
Posts 28,466,384