Badili password ya lap/desk-top ya rafki yako bila kujua ya zamani


M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2017
Messages
499
Likes
305
Points
80
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2017
499 305 80
AS SALAAM 'ALAYKUM WARAHMATULLAAHI WABARAKAATUH

Na'am, In shaa Allaah Leo Tutaelekezana JINSI YA KUBADILI PASSWORD YA LAP/DESK-TOP YA RAFIKI YAKO BILA KUJUA YA ZAMANI.

NB: HII NI KWA AJILI YA KUJIFUNZA TU, KWANI ITAWEZA KUWA SABABU YA MSAADA KWAKO PIA ENDAPO UTAKUWA UMESAHAU PASSWORD YA LAP/DESK-TOP YAKO.

NIKO MBALI NA ATAKAYE ITUMIA KWA MAOVU



MAHITAJI
1.Lap/Desk-Top Ya Rafiki Yako
2.Awe Amesha-Log In Kwa Kuingiza PASSWORD yake.

HATUA
1.Right Click THIS PC / MY COMPUTER
2. Bofya MANAGE
3.Double Click LOCAL USERS AND GROUP
4. Double Click USERS
5. Chagua ACCOUNT unayotaka Kubadili PASSWORD Bila Kujua Ya Mwanzo
6.Bofya SET PASSWORD
7.Bofya PROCEED
8. Ingiza Na Ku-confirm NEW PASSWORD Ambayo Unataka Uweke.
9.Bofya OK > OK

MPAKA HAPO UTAKUWA UMEBADILI PASSWORD YA LAP/DESK-TOP BILA KUJUA PASSWORD YA MWANZO

UNAWEZA UKACHEKI VIDEO HII KWA MENGI ZAIDI

 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,187
Likes
17,967
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,187 17,967 280
Hapa unafundisha uhalifu tu na wala hamna kingine.

Ila nawaonya watu wote ambao bado wananunuwa electronic stolen items wanajitafutia matatizo makubwa ipo siku.

Ogopa sana teknolojia wewe unajuwa hili wenzako wanajuwa lile.

Unakamatwa na laptop umenunuwa laki 3 lakini kwenye uhalifu ulikotendeka mali zaidi ya Billion tano ziliibwa hapo ndio utajuwa unaposikia watu wakisema pambana na hali yako.

Maana yake ni kwamba kesi yote ya billioni 3 utaijibu wewe.
 
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2017
Messages
499
Likes
305
Points
80
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2017
499 305 80
Hapa unafundisha uhalifu tu na wala hamna kingine.

Ila nawaonya watu wote ambao bado wananunuwa electronic stolen items wanajitafutia matatizo makubwa ipo siku.

Ogopa sana teknolojia wewe unajuwa hili wenzako wanajuwa lile.

Unakamatwa na laptop umenunuwa laki 3 lakini kwenye uhalifu ulikotendeka mali zaidi ya Billion tano ziliibwa hapo ndio utajuwa unaposikia watu wakisema pambana na hali yako.

Maana yake ni kwamba kesi yote ya billioni 3 utaijibu wewe.
Uzi Unakusudia Kheri, Na Si Shari. Mfano Mtu Kasahau Password Yake, Anaweza Kutumia Trick Hii Ili Kunusuru Lap/Desk-Top Yake
 
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
1,262
Likes
4,736
Points
280
buzitata

buzitata

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
1,262 4,736 280
Hapa unafundisha uhalifu tu na wala hamna kingine.

Ila nawaonya watu wote ambao bado wananunuwa electronic stolen items wanajitafutia matatizo makubwa ipo siku.

Ogopa sana teknolojia wewe unajuwa hili wenzako wanajuwa lile.

Unakamatwa na laptop umenunuwa laki 3 lakini kwenye uhalifu ulikotendeka mali zaidi ya Billion tano ziliibwa hapo ndio utajuwa unaposikia watu wakisema pambana na hali yako.

Maana yake ni kwamba kesi yote ya billioni 3 utaijibu wewe.
Basi hapo mwenyew unafkiri kwa ujumbe wako tukuone ni mtu safi kabisa


Mwenzio kashasema yuko mbali na uovu

Kwa mfano mm nshawah muazima mzi pc yang sasa katika kuichezea akaitia pasword halaf akawa hakumbuki alichokiweka

Hizi mbinu za kureset zilinisaidia sana bila hivyo nngebaki na limac langu
 
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2017
Messages
499
Likes
305
Points
80
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2017
499 305 80
Basi hapo mwenyew unafkiri kwa ujumbe wako tukuone ni mtu safi kabisa


Mwenzio kashasema yuko mbali na uovu

Kwa mfano mm nshawah muazima mzi pc yang sasa katika kuichezea akaitia pasword halaf akawa hakumbuki alichokiweka

Hizi mbinu za kureset zilinisaidia sana bila hivyo nngebaki na limac langu
Ahsante Kwa Kuongezea. Bora Angekuwa Amei-judge TITLE Niliyoitumia, Hapo Angekuwa Amenifanyia Uadilifu.
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
4,897
Likes
2,888
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
4,897 2,888 280
Mkali endelea kutuletea nondo bhana achana na maneno ya watu wee weka mziki tu.

Unajua mwanzo nlikuwa sikuelewi elewi niliona kama unazingua zingua hivi. Ila asa hivi kidogo naanza kukuelewa.

Acha maneno weka mziki mkuu. Safi.
 
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2017
Messages
499
Likes
305
Points
80
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2017
499 305 80
Mkali endelea kutuletea nondo bhana achana na maneno ya watu wee weka mziki tu.

Unajua mwanzo nlikuwa sikuelewi elewi niliona kama unazingua zingua hivi. Ila asa hivi kidogo naanza kukuelewa.

Acha maneno weka mziki mkuu. Safi.
Hainaga Shida Brother Kaka
 
mahugijafarAzzubayr

mahugijafarAzzubayr

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
203
Likes
148
Points
60
mahugijafarAzzubayr

mahugijafarAzzubayr

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
203 148 60
Hapa unafundisha uhalifu tu na wala hamna kingine.

Ila nawaonya watu wote ambao bado wananunuwa electronic stolen items wanajitafutia matatizo makubwa ipo siku.

Ogopa sana teknolojia wewe unajuwa hili wenzako wanajuwa lile.

Unakamatwa na laptop umenunuwa laki 3 lakini kwenye uhalifu ulikotendeka mali zaidi ya Billion tano ziliibwa hapo ndio utajuwa unaposikia watu wakisema pambana na hali yako.

Maana yake ni kwamba kesi yote ya billioni 3 utaijibu wewe.
sio hivyo ndugu faham watu hujifunza ethical hacking ili wawez kujikinga na crackers. na utaona akhy ameweka bayana kuwa lengo la kutoa elim hii kwa lengo zuri mtu atakaye kengeuka ni kwa nafs yak
 
mourisous

mourisous

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2016
Messages
430
Likes
227
Points
60
mourisous

mourisous

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2016
430 227 60
MKUU vipi sasa ikiwa off na ukiiwasha inadai password namimi nimesahau nawezaje kubadili bila kupiga chini window??
 
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,931
Likes
3,352
Points
280
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,931 3,352 280
This is fucking bull shiit...
Mie nikajua unaweza badili ukikuta Computer iko locked...
Kumbe ni mpaka ukute mtu asha login...
Hamna kitu hapa.. Pumba tu.
 
T

Tagalile S. Tagalile

Senior Member
Joined
Jan 21, 2013
Messages
114
Likes
49
Points
45
T

Tagalile S. Tagalile

Senior Member
Joined Jan 21, 2013
114 49 45
Kila kitu no kizuri kikitumika vizuri, ila kikitumika vinginevyo ni kibaya.
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
3,135
Likes
2,300
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
3,135 2,300 280
Huu uzi umekusudia kuleta maovu na si mema. Japo mtoa mada anasema hausiki na uovu utako tokea.

Kwanza angalia jina la uzi. Badili psword ya laptop or desk top ya rafik ako bila kujua.

Kwa hapo tuu huu uzi umekaa kumkomoa mtu.

Pili kasema hii trick itakusaidia ww unapokua umesahay pasword ya laptop yako au computer yako ila hajazingatia maelezo aliyo yatoa

Jamaa katika requirements kasema inahitajika hiyo pc mtu awe amesha log in then ndo aende kweny my/ This computer then manage na kuendelea mbele.

Sasa kama huu uzi umekulenga ww mwenye pc inakuwaje pc yako uwe umelog in mwenywe then ukachange password as if password yako ya zamani umeisahau

Hapo napata wasiwasi na jamaaaa
 
J

joefrancy

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
636
Likes
245
Points
60
J

joefrancy

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
636 245 60
Mkuu Mimi Nina desktop yangu Jana nimejaribu kuiwasha lakini shida pale kwenye screen hai display anything nini shida au naweza kusolve vipi hili tatizo?
 
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2017
Messages
499
Likes
305
Points
80
M

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2017
499 305 80
sio hivyo ndugu faham watu hujifunza ethical hacking ili wawez kujikinga na crackers. na utaona akhy ameweka bayana kuwa lengo la kutoa elim hii kwa lengo zuri mtu atakaye kengeuka ni kwa nafs yak
JazakaLLaahu Khayr Al akhiy Kwa Kuongezea.
 

Forum statistics

Threads 1,215,236
Members 463,075
Posts 28,540,487