Badala ya baadhi ya viongozi kusimama kwenye nafasi zao, wamekalia kuwasema watu

Meneja Wa Makampuni

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
1,735
2,000
Kuna baadhi ya viongozi badala kusimama kwenye nafasi zao kufanya kazi wamekalia kuwasema watu ndio maana mnaleta uzembe mpaka watu wanapoteza mali zao.

Rais amewaweka mmsaidie kufanya kazi na sio kuwasema watu. Hivi mkiwasema watu mnafaidika na nini.

Fanyeni kazi acheni maneno, kila mmoja simama kwenye nafasi yako fanya kazi mnawapa mzigo viongozi wakuu kuanza kuwafuatilia.

Mimi naona hapa Rais akisikia kuna kiongozi anasimama kwenye midia kumsema mtu badala ya kusema kile alichokifanya katika nafasi yake ni bora kutumbua tu.

Wanaleta uzembe kazini kwa kukalia swaga tu.
 

Kinkunti El Perdedo

JF-Expert Member
Nov 28, 2020
1,426
2,000
Mkuu mtoto hufuata kwa Baba au Mama hata hao viongozi wa ngazi za chini wamefuata kwa viongozi wa juu tabia hiyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom