Badaaaaam Batamwagika, Dogo Janja amtolea uvivu Soudy Brown


Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,787
Likes
2,065
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,787 2,065 280
Wadau walinibishia hapo juu!
Ila ni ukweli usiofichika soudy Na kile kipindi chake wanawaingizia clouds pesa ndefu sana ruge hawezi kubali msanii ambaye bado mdogo Dogo janja aharibu ile brand ya soudy!

Kumbuka walivyohangaika kurudisha kwenye peak wakati ule wa bashite
Words mzee.
 
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
1,785
Likes
519
Points
280
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
1,785 519 280
mask ishakua kama mkia wa mbuzi, haisitiiri utupu wake tena
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,576
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,576 280
Wanajionea wenyewe wanashindwa kujitofautisha na nyie

''Aut Vincere Aut Mori''
Mkuu nakuona uko hapa kwenye jukwaa la kuwanadili wanaume wa dar es salaama japo unawaponda lakini mambo yao unayafuatilia.
Au ndiyo baniani mbaya kiatu chake dawa?
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,849
Likes
9,358
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,849 9,358 280
Of course, nadhani pupa na hasira pia zilichangia.

Hiyo haina hasira, Janjaro hapo ndio kajitahidi kiuandishi, kwa mtu aliyeishia form one hapo ni mwake tu. Iliwekwa screen shot ya Matonya humu aibu, afadhari ya Shilole.
 
nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
1,270
Likes
902
Points
280
nelly poul

nelly poul

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
1,270 902 280
umbea wake utapungua sasa...
 
Scale

Scale

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
1,493
Likes
1,229
Points
280
Scale

Scale

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
1,493 1,229 280
[HASHTAG]#KLMY[/HASHTAG] hizi initials mbona kama tusi!!!?
 
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
1,395
Likes
2,811
Points
280
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
1,395 2,811 280
[HASHTAG]#KLMY[/HASHTAG] hizi initials mbona kama tusi!!!?
Mkuu umewaza kama Mimi...tena n tusi zito LA kumtukania mama...ni mtazamo wangu lakini
 
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
1,395
Likes
2,811
Points
280
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
1,395 2,811 280
Janjaro kapaniki haswaa hasira ikizidi ..uwezo wa kufikiri hupungua,kwa initials hizo #KLMY# mmmh badamu batamwagika
 

Forum statistics

Threads 1,238,205
Members 475,859
Posts 29,312,678