Badaaaaam Batamwagika, Dogo Janja amtolea uvivu Soudy Brown


Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,787
Likes
2,064
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,787 2,064 280
Yule Kijana mdogo kwenye Tasnia ya Bongo fleva Abdulazizi Chande 'Dogo janja' ambaye wiki kazaa zilizopita amejikaza ubongo na kuamua kufunga ndoa na Diva kwenye tasnia ya BongoMovie mwanadada Irene 'Sheila' Uwoya ,

Leo ameamua kumtolea povu mtangazaji 'Mmbea' Wa Tv na Radio Clouds Soudy brown ambaye amekuwa akimuandama mara kwa mara dogojanja kwa suala la ndoa yake na Mwanadada Uwoya kwakile kinachoonekana Tofauti ya umri kati ya wanandoa hao,

Baada ya kuona Soudy brown anavuka mipaka Dogojanja ameamua kumtolea povu la wiki Soudy huku akipost picha inayomuonesha Soudy brown sura yake halisi bila ya mask, Naona Badamu banazidi Kumwagikaaaaa.
83879d03a28157c358fb80718b325b42.jpg
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,964
Likes
37,289
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,964 37,289 280
Yule Kijana mdogo kwenye Tasnia ya Bongo fleva Abdulazizi Chande 'Dogo janja' ambaye wiki kazaa zilizopita amejikaza ubongo na kuamua kufunga ndoa na Diva kwenye tasnia ya BongoMovie mwanadada Irene 'Sheila' Uwoya ,

Leo ameamua kumtolea povu mtangazaji 'Mmbea' Wa Tv na Radio Clouds Soudy brown ambaye amekuwa akimuandama mara kwa mara dogojanja kwa suala la ndoa yake na Mwanadada Uwoya kwakile kinachoonekana Tofauti ya umri kati ya wanandoa hao,

Baada ya kuona Soudy brown anavuka mipaka Dogojanja ameamua kumtolea povu la wiki Soudy huku akipost picha inayomuonesha Soudy brown sura yake halisi bila ya mask, Naona Badamu banazidi Kumwagikaaaaa.
83879d03a28157c358fb80718b325b42.jpg
Kwani Wewe ulikuwa humjui Kiuhalisia huyo Mtangazaji Soud Brown mpaka leo hii ' Nyago ' lake limewekwa hadharani hivi na Dogo Janja?
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,787
Likes
2,064
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,787 2,064 280
Duh hii picha ya mwaka gani aise
Hii ndoa Me bado naona ni usanii tu haifiki mbali tutaanza kusikia vituko
Miaka michache iliyopita Mkuu, mcheki janjaro utaweza kukadilia ilikuwa mwaka gani hapo.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,964
Likes
37,289
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,964 37,289 280
Sasa si angemwambia private
Kwani na Yeye alipofuatwa fuatwa na Soud Brown ilikuwa private? Soud Brown kamuumbua na Yeye Dogo Janja nae kamaliza kabisa shughuli hivyo sasa ngoma ' droo ' na labda Soud Brown atabadilika na akili itamkaa sawa.
 
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
3,314
Likes
5,910
Points
280
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
3,314 5,910 280
Kwani na Yeye alipofuatwa fuatwa na Soud Brown ilikuwa private? Soud Brown kamuumbua na Yeye Dogo Janja nae kamaliza kabisa shughuli hivyo sasa ngoma ' droo ' na labda Soud Brown atabadilika na akili itamkaa sawa.
Hakomi. Kaka anapenda umbea yule jamani.
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,685
Likes
1,926
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,685 1,926 280
Tumbo tumbo tumbooooo, tumbo linatesa watu sana, inabidi ufanye chochote ili tu lisikose msosi. Piga picha kidume kufanya kazi ya umbeya!!! lazima ujichetua kama vile akili zimepungua mukichwa....
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,787
Likes
2,064
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,787 2,064 280
Kwani Wewe ulikuwa humjui Kiuhalisia huyo Mtangazaji Soud Brown mpaka leo hii ' Nyago ' lake limewekwa hadharani hivi na Dogo Janja?
Namjua Soudy brown kitambo mkuu, hii na kwa wenzetu wasiomfahamu, uwe na mchana mwema.
 

Forum statistics

Threads 1,236,208
Members 475,029
Posts 29,249,881