Bachelor of Education & Bachelor of Art With Education ni Programme ipi nzuri kuchukua?

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
786
Points
1,000

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
786 1,000
Habari za saizi WanaJF

Baada ya matokeo ya kidato cha sita kutoka,Nina dogo alichukua HKL na kwa balaka za Mungu katunukiwa Div 1.9 yani
History-D
Kiswahili-B
English-C
Gs-E
Asa kwa ufaulu huo anatak kuchukua kozi ya ualim
Sasa mkanganyiko umetokea achukue BA.ED au B.ED

Kwa ushauri wenu WanaJF wajuvi ni programme ipi nzuri na inanumafaa kwake
Ikiwezekana na ushauri wa chuo kizuri kusomea moja ya programme

MSAADA WENU TAFADHARI
 

Ngosha255

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2013
Messages
341
Points
500

Ngosha255

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2013
341 500
Kama ana connection na idara za juu asome tu yoyote kati ya hizo!

Kama hana connection mwambie arudi tena kwenye TCU guide book aangalie kozi zingine!
 

eedoh05

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
633
Points
225

eedoh05

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
633 225
Habari za saizi WanaJF

Baada ya matokeo ya kidato cha sita kutoka,Nina dogo alichukua HKL na kwa balaka za Mungu katunukiwa Div 1.9 yani
History-D
Kiswahili-B
English-C
Gs-E
Asa kwa ufaulu huo anatak kuchukua kozi ya ualim
Sasa mkanganyiko umetokea achukue BA.ED au B.ED

Kwa ushauri wenu WanaJF wajuvi ni programme ipi nzuri na inanumafaa kwake
Ikiwezekana na ushauri wa chuo kizuri kusomea moja ya programme

MSAADA WENU TAFADHARI
Ningemshauri achague kozi tofauti na hizo. Kusomea ualimu ni kusoma uwe masikini hapa TZ.

Hutalala njaa ila maisha yako yatajaa mikopo kuanzia ya benki hadi kule bayport na saccoss.

Aidha, ni kazi ambayo kila kiongozi wa kisiasa akijisikia kudhalilisha mtu au kutukana, anaenda kuwatukana walimu iwe diwani, mbunge, dc/ rc na waziri; hata akitamani kupiga viboko anawafuata walimu na kupiga.

Ni kazi dhalili, mtaani utatambulishwa kwa udhalili mno. Mathalani, watatambulishana kwa heshima na taadhima, utasikia huyu ni Lawyor Abc, yule pale ni Marketing Officer Def, yule pale ni Engineer Ghi, wakija kwako mwalimu watakutambulisha hivi, na huyu mwenzet ni mwalimu Jkl.

Ni kazi pekee ambayo jamii inaona wanasomea ma-failier, "Utasikia hata ualimu umekosa?" Yaani, ualimu ni kazi iliyojalala la kutupia mafailier wo wote wale.
Siku zote mwalimu anakuwa ngazi ya kupandia juu lakini yenyewe haipandi juu.
 

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,110
Points
2,000

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,110 2,000
Kipindi sisi tunasoma BED walikuwa wanachukuliwa watu waliofaulu vizuri zaidi... Koz walikuwa wengi wanaenda kuwa Wakufunzi vyuo vya ualimu au lecturers...

Ila sasahivi wanajiendeaendea tu.

As for your mdogo asichikue yeyote kati ya hizo... Akasome kitu kingine. Ualimu hauna ajira atapoteza muda wake buree...
 
Joined
Apr 16, 2018
Messages
80
Points
125
Joined Apr 16, 2018
80 125
Kipindi sisi tunasoma BED walikuwa wanachukuliwa watu waliofaulu vizuri zaidi... Koz walikuwa wengi wanaenda kuwa Wakufunzi vyuo vya ualimu au lecturers...

Ila sasahivi wanajiendeaendea tu.

As for your mdogo asichikue yeyote kati ya hizo... Akasome kitu kingine. Ualimu hauna ajira atapoteza muda wake buree...
Hivi kuna tofauti gani course za bachelor of education....
. na bachelor of art with.......
 

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
786
Points
1,000

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
786 1,000
Kipindi sisi tunasoma BED walikuwa wanachukuliwa watu waliofaulu vizuri zaidi... Koz walikuwa wengi wanaenda kuwa Wakufunzi vyuo vya ualimu au lecturers...

Ila sasahivi wanajiendeaendea tu.

As for your mdogo asichikue yeyote kati ya hizo... Akasome kitu kingine. Ualimu hauna ajira atapoteza muda wake buree...
Muongozo mkuu kozi zngne nzur mbal na za ualim
 

MURUSI

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
1,493
Points
2,000

MURUSI

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
1,493 2,000
Hakuna afadhari hapo. Kama lengo ni uonekane na wewe uko Chuo kikuu basi soma tu ila kama ni feature basi hakuna kitu hapo.

Soma kitu ambacho mambo yakiwa mabaya uta ki upply mtaani.

Sasa hiyo Education sijui Arts labda uka fundishe Tuition.

Tatizo watu tunasoma ili tuonekane na sisi tupo chuo kikuu ila ukweli wa mambo ni kwamba Dunia imebadilika mno.
 

MURUSI

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
1,493
Points
2,000

MURUSI

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
1,493 2,000
Sociology, psychology, law, journalism, n.k
Katika hizo journalism ndio rahisi sana kujiajiri kuliko hata ualimu.
Yes kinacho takiwa ni kusoma kitu ambacho utakuja kukiuply mtaani.

Shida ni pale mtu anapo soma tu kozi yoyote ilimuladi aonekane na yeye alienda Chuo kikuu
 

RO7 ZA MGOS

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
303
Points
1,000

RO7 ZA MGOS

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2016
303 1,000
Hivi kuna tofauti gani course za bachelor of education....
. na bachelor of art with.......
Tofaut n kwambaa koz kama bed utaspecialize only kwenye ualim lakn baed unaweza kuwaa hata afsa misitu nje ya ualim hasa wale wanaopgaa geography ina koz had za regionall planning ect
 

Forum statistics

Threads 1,352,840
Members 518,197
Posts 33,067,679
Top