Babu wa Loliondo atangaza kukifufua kikombe

McCain

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2016
Messages
1,169
Points
2,000

McCain

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2016
1,169 2,000
Mchungaji Ambilikile Mwasapile


Ngorongoro. Unamkumbuka yule Babu wa Samunge au Loliondo? Jina lake halisi anaitwa Ambilikile Mwasapile. Babu huyo pia ni mchungaji.

Mchungaji Mwasapile bado yupo na shughuli zake za kutoa kikombe cha dawa anayodai inatibu magonjwa yote yanayomkabili binadamu.

Hata hivyo, baada ya ukimya wa muda mrefu babu ameibuka na kuitaka kwa mara nyingine Serikali kuboresha miundombinu ya Loliondo kwa kuwa kuna mambo makubwa yanakuja kutokana na maono anayoonyeshwa. Akizungumza nyumbani kwake katika Kijiji cha Samunge, Tarafa ya Sale jana, Mchungaji Mwasapile alisema watu waliokuwa wanakwenda kwa wingi miaka iliyopita wamepungua sana na sababu ni kuwa idadi kubwa ya walipokea uponyaji wakati huo.

Mchungaji huyo mstaafu alisema wito anaoutoa kwa Serikali kuboresha miundombinu unatokana na mambo makubwa anayoonyeshwa yatakayokuja wakati ambao Mungu ameupanga.
 

Ethos

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
2,295
Points
2,000

Ethos

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
2,295 2,000
Nilipita pale mwezi uliopita... Hakuna barabara nzuri.. No umeme... In short, Ngorongoro sehemu yenye umeme ni Loliondo Kwenye Gereza na pale WASSO Halmashauri...
 

Forum statistics

Threads 1,389,756
Members 528,022
Posts 34,033,767
Top