Babu Seya, Papii Kocha wafungwa maisha - Soma hukumu


PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,865
Likes
923
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,865 923 280
Naomba kuwafahamisha kilichotokea leo

with regards and respect.

===================

ONLINE REPORTER,
11th February 2010
Daily News

THE Court of Appeal has sustained both conviction and life imprisonment sentence against Nguza Viking and Papii Nguza for raping minors, but acquitted Nguza Mbangu and Francis Nguza of the charges.

Nguza Viking alias Babu Seya and his three sons, were serving life jail terms for raping and sodomising minors about seven years ago.

The rulling which was read this morning for two hours by Deputy Registrar of the court, Ms Neema Chusi, turned the court into a furneral like situation, whereby the three appellants, together with their relatives cried loudly.

Papii Nguza is the only one that did not cry.

The appeal was heard by Justices Nathalia Kimaro, Mbarouk Mbarouk and Salum Massati. Advocates Mabere Marando and Hamidu Mbwezeleni, represented the appellants.

Fungua Kiambatanisho kusoma hukumu.

=====

UPDATE:

Hatimaye waachiliwa kwa msamaha wa Rais. Habari zaidi soma...

Breaking News: - Mwanamuziki Nguza Viking (Babu Seya) na Mwanaye Johnson Nguza (Papii Kocha), watoka jela kwa msamaha wa Rais Magufuli
 

Attachments:

E

Exaud Minja

Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
84
Likes
2
Points
15
E

Exaud Minja

Member
Joined Mar 13, 2009
84 2 15
Jamani nasubiri kwa hamu kinachotokea leo mahakamani
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Mahakama imeamua kuwaachia Francis na mtoto mwingine wa Nguza Viking huku Baba yao na kaka yao Papii Kocha wakianza kutumikia kifungo cha maisha
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,213
Likes
218
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,213 218 160
jamani wenye data zaidi mngetuhabarisha,

wametumia kigezo gani kuwaachia hao wawili na kuwahukumu wengine? maana ninavyojua kesi hii ni moja na wote wanne wameshitakiwa kwa kufanya hilo kosa, sijui lakini sheria inasemaje kwenye hili,

wenye data
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Kwanini? Je kila mtu alikuwa anajitetea kivyake?
Je hati ya mashitaka ilikuwaje?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Sheikh yahya alisema wote wangetoka...

Utabiri wa mtabiri wetu umegonga mwamba.
 
E

Exaud Minja

Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
84
Likes
2
Points
15
E

Exaud Minja

Member
Joined Mar 13, 2009
84 2 15
naomba kuwasilisha ombi la kupatiwa taarifa ya kinachoendelea kwa rufaa ya kesi ya babu seya na wanae huko mmahakamani , kwa aliyepo tafadhali tupashe habario.
with regards and respect.
Watoto wawili wameachiwa huru ila Babu Seya na Papii Kocha wanaendelea na kifungo cha maisha
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Mahakama imeridhika na ushahidi kuwa hawa wawili ndio waliohusika na tendo la kubaka hivyo kuwatia hatiani.

nyamayao aksante kwa kurudia jina lako la ubatizo.
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,649
Likes
1,926
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,649 1,926 280
Hii kesi imejaa utata mtupu,, keso moja inakuwaje wengine wafungwe na wengine watoke
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
40
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 40 0
Niko maeneo ya mahakamani - Ndugu na jamaa zao wanalia kwa uchungu hawaamini kilichotokea mpaka saa hii
 
RealTz77

RealTz77

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
742
Likes
7
Points
35
RealTz77

RealTz77

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
742 7 35
ninazo feelings kuwa ushahidi haukuwa makini,kwani umefanyika kwa siri sana tena hakuna upande ulio huru!incase inasemekana ni kulipiziana mmh ndo hivyo tena!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
Mbona nimeumia sana ,..hapa nilipo naona disikashion imeanza kuwa babu seya alimyanganya Mheshimiwa Tonge mdomoni so hawezi kutoka mbona nakuwa confused kabisa
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
sakata zima limejaa utata , kweli ni sakata la aibu
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
40
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 40 0
Naomba kuuliza kuanzia hapa sasa uhusiano wetu na kongo itakuwaje au walishakana uraia hawa watu
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
nimesikitika......

nilikumis 'Nyamanyao' dear!!!
umesikitika nn? kuachiwa au kufungwa maisha?
unaujua undani wa issue yenyewe?
Tuhuma za kulawiti watoto bana......kama kweli mm naona wapewe maisha, na viboko 10 kila siku!
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,816