Babu Seya, Papii Kocha na Twanga Pepeta kutoa show Tamasha la Music Ukonga Leo ..Nyerere Day

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,532
Points
2,000

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,532 2,000
Hadi leo ile kesi mimi huwa sijaielewa bado! Labda wakili wao Mabere anaweza siku moja uja kusema ukweli! JPM sidhani kama atakuja kuwaona na kuwaonea huruma! Maana EL aliweka kama agenda kuwatoa wakamjia juu kwa kusema eti sio utawala wa sheria! Sasa sijui JPM atakuja na ngoma gani kuwachomoa! Msamaha? Sidhani
 

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,767
Points
2,000

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,767 2,000
Pamoja na corruption iliyokuwepo katika muhimili wa mahakama siamini kama hawa jamaa hawakutenda kosa.
Rufaa yao pia ilishindikana pale ilipowasilishwa na wakili mashuhuri nchini Mabere Marando,bado hamuamini kama Babu Seya na mwanaye walitenda makosa hayo!
 

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
6,062
Points
2,000

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
6,062 2,000
Pamoja na corruption iliyokuwepo katika muhimili wa mahakama siamini kama hawa jamaa hawakutenda kosa.
Rufaa yao pia ilishindikana pale ilipowasilishwa na wakili mashuhuri nchini Mabere Marando,bado hamuamini kama Babu Seya na mwanaye walitenda makosa hayo!
Kwa mazingira ya kiafrica baba kuvua nguo pamoja na watoto wake 2 wa kiume ili wapige show kwa watoto wa kike bado inakua ngumu kuamini unless uwe ni ushauri wa kamati za UFUNDI, vinginevyo kama Mwafrika na Mtanzania ni ngumu sana kuamini. (Nieleweni vizuri, sijasema haiwezekani, nimesema ni ngumu kuamini)
 

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,613
Points
2,000

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,613 2,000
Hadi leo ile kesi mimi huwa sijaielewa bado! Labda wakili wao Mabere anaweza siku moja uja kusema ukweli! JPM sidhani kama atakuja kuwaona na kuwaonea huruma! Maana EL aliweka kama agenda kuwatoa wakamjia juu kwa kusema eti sio utawala wa sheria! Sasa sijui JPM atakuja na ngoma gani kuwachomoa! Msamaha? Sidhani
Huyo EL angewatoa kwa shiria mpya?hawa watu wanaweza kua kweli walikosea au la,ila mtu wa siasa anaposema atawatoa alikua anatakataka wananchi wamshangilie na waseme maneno
 

Forum statistics

Threads 1,382,670
Members 526,426
Posts 33,833,453
Top