Babu Seya afunga ndoa na Katibu Tawala(DAS) wa Muheza

Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
1,632
Points
2,000
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
1,632 2,000
Huyu alibaka vitoto vidogo! Wakati wa kesi alijitetea kuwa alikuwa HANISI, leo kaoa! Ina maana alikuwa anadanganya??? au atahitetea kuwa ametibiwa na akapona! Bakaji mkubwa
Hujui unalolisema we mbwa.
Hii kesi ndiyo inanifanya mpaka leo namuona JK ni mnafiki na mzandiki. Wewe mpori mpori hujui kitu kaa kimya. Sisi watoto wa mjini tunajua A-Z. Enzi inawezekana ulikua kwenu Nachingwea nyau weeee
 
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
5,404
Points
2,000
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
5,404 2,000
Hujui unalolisema we mbwa.
Hii kesi ndiyo inanifanya mpaka leo namuona JK ni mnafiki na mzandiki. Wewe mpori mpori hujui kitu kaa kimya. Sisi watoto wa mjini tunajua A-Z. Enzi inawezekana ulikua kwenu Nachingwea nyau weeee
Khaaaaa
 
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
1,430
Points
1,500
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
1,430 1,500
Hujui unalolisema we mbwa.
Hii kesi ndiyo inanifanya mpaka leo namuona JK ni mnafiki na mzandiki. Wewe mpori mpori hujui kitu kaa kimya. Sisi watoto wa mjini tunajua A-Z. Enzi inawezekana ulikua kwenu Nachingwea nyau weeee
Kama unajua ukweli halafu umebaki nao moyoni mwako tu, unataka mwenzio ambaye hajui chochote asemeje? Wewe na yeye nani kati yenu atakua NYAU?
 
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
1,007
Points
2,000
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
1,007 2,000
Mzee katika utetezi wake si alisema jogoo hapandi mtungi!
Kweli soma page ya 35 ya hukumu yake ya mahakama kuu na page ya 9 ya ile ya Mahakama ya Rufani alisema hadindishi na akaleta mashahidi hehehe
screenshot_2019-09-09-19-11-15-jpeg.1203170
img-20190908-wa0059-jpeg.1203171
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,497
Points
2,000
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,497 2,000
Kweli soma page ya 35 ya hukumu yake ya mahakama kuu na page ya 9 ya ile ya Mahakama ya Rufani alisema hadindishi na akaleta mashahidi heheheView attachment 1203170View attachment 1203171
Noma sana mkuu, Wenzetu wanaita "Throwing in the kitchen sink", liwalo na liwe

Wakasahau kuwa impotence is not a defence in rape charges.... ukigusisha hata mashine iliyolala nako ni kubaka.
 
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,633
Points
2,000
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,633 2,000
Kuna vitu vingine vinashangaza na kuleta maswali mengi..ila tuwatakie tu Ndoa yenye furaha
Mkuu mie linapokuja suala la hawa wangoni nashindwa kupata jibu... sio wanaume sio wanawake yaani kati yao huwaga sipati mwenye nafuu sijui wenzetu pale walilogwa? eti nyie akina Mapunda, Ndunguru, Ngonyani, Komba, Mbawala kwanini wanaume ni moto chini na wanawake ni mcharuko mwanzo mwisho? nitayarishieni na mie nihamie huko Nakapanya kwani napenda nibadili mboga kila siku

Maendeleo hayana vyama!
 
moj6

moj6

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
1,613
Points
2,000
moj6

moj6

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
1,613 2,000
Mkuu mie linapokuja suala la hawa wangoni nashindwa kupata jibu... sio wanaume sio wanawake yaani kati yao huwaga sipati mwenye nafuu sijui wenzetu pale walilogwa? eti nyie akina Mapunda, Ndunguru, Ngonyani, Komba, Mbawala kwanini wanaume ni moto chini na wanawake ni mcharuko mwanzo mwisho? nitayarishieni na mie nihamie huko Nakapanya kwani napenda nibadili mboga kila siku

Maendeleo hayana vyama!
Hahaa nimeishi songea miaka 3, nilichogundua hawa watani zangu bado wanaiendeleza ile policy ya kuzaana sana ( kusex sana) bila mipaka ili population yao iwe kubwa wadominate sehemu walizofikia wakati wanahama kutoka south,sasa bado wanaendeleza hizo tamadun licha ya kuwa wengi
 
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
554
Points
500
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
554 500
Mke wake ambaye ni mama yao kina Papii Kocha alikufa kitambo tu, hata kesi yao ilikuwa bado
Nadhani wkt mdogo wao wa mwisho.mdogo
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top