Babati wamerogwa!


S

shade

Senior Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
155
Likes
25
Points
45
S

shade

Senior Member
Joined Oct 29, 2010
155 25 45
aliyeshindwa kwao anashindwa kokote kule.
Babati mungeuliza kwanini huyo Kisyeri Chambiri alikataliwas kwao. yaani vimisaada viduichu anavyoonga mmekubali.
Pata undani wake kwa ufupi.
Ni jamii ya watu wanaoamini kuwa wao ni watawala, wasomi.
Nduguye Mwita ni Mwizi maarufu wa kura popote alipo.
Waliwatukana waskurya ndo mana wakawanyima kura. Mmoja wapo ni Tajiri Gachuma. Ameaidiwa Uwaziri na Kikwete endapo atarudi bungeni.
Hamtamwonaa akishughuliuka na shida zenu. POLENI BABATI
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Khanga, biscut, T.shirt, Kofia yenye picha ya mtu,Ushamba, Ushabiki, Umaskini wa mawazo na..............
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
aliyeshindwa kwao anashindwa kokote kule.
Babati mungeuliza kwanini huyo Kisyeri Chambiri alikataliwas kwao. yaani vimisaada viduichu anavyoonga mmekubali.
Pata undani wake kwa ufupi.
Ni jamii ya watu wanaoamini kuwa wao ni watawala, wasomi.
Nduguye Mwita ni Mwizi maarufu wa kura popote alipo.
Waliwatukana waskurya ndo mana wakawanyima kura. Mmoja wapo ni Tajiri Gachuma. Ameaidiwa Uwaziri na Kikwete endapo atarudi bungeni.
Hamtamwonaa akishughuliuka na shida zenu. POLENI BABATI
:crying: Mfupa uliomshinda fisi mbwa ataweza?
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
52
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 52 145
Babati Mjini ni wa kusikitiwa kwani watu wa kudanganywa na pipi, michango ya sherehe n.k. Ingawa waliaswa na Dk. Slaa kwamba mgombea wao hafai na kuambiwa udhaifu wake, hawakuelewa. Subiri wakalipe gharama ya kutokusikia kwao.
 
M

mwalimumpole

Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
M

mwalimumpole

Member
Joined Oct 17, 2010
48 0 0
Ni ujinga unawasumbua siku wakijua watalia sana
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
52
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 52 145
Mkataa pema, pabaya panamwita.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,701
Likes
205
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,701 205 160
Babati=Bukoba mjini wanamezea mate pesa ya mafisadi
 
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,406
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,406 7 135
Ni dalili za umasikini wa Fikra na kuwa na elimu ndogo. Mikoa yote iliyochagua CCM iko hivyo. Alafu hao ni MISUKULE. Wamefugwa na CCM. Asikudanganye mtu. Wanalalia ngozi na nyumba mbavu za mbwa. Wamelogwa.
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
SASA KAMA KIKWETE ALIWADANGANYA KUWA ATAWAPELEKEA MAJI MASAFI YA MTO RUVU KWANINI WASIMCHAGUE CHAMBIRI????
HAWA WATU WA BABATI WAMESHINDWA HATA KUMWONA JK NI MMBINAFSI!!!! KWANINI AJASEMA KUA ANAWAPA MAJI YA KWAO CHALINZE WAMI..
NA TOKEA LINI MAJI YA RUVU MBALI KOTE YAKAVUKA WAMI KWENDA KWINGINE?????
TAFAKARI CHUKUA HATUA

:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
52
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 52 145
Babati wana maji mengi kutoka mito inayotiririka kutoka kwenye Ukuta wa Bonde la Ufa ila tu wamechakachuliwa na vijisenti vya Chambiri.
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,680
Likes
193
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,680 193 160
Hivi hao Babati hawakugundua kuwa huyu ni opportunist?
Alipigwa chini Tarme wenyewe hawajiulizi ni kwa nini?
Jamaa ni rushwa kwenda mbele wakati wa kampeni .... akishinda hawatamsikia kamwe, maana hata bungeni hahudhurii. Anakuwa busy na miradi yake ya kujenga barabara kwa tenda anazopata ki ushikaji.
 
L

Lucian Gallet

Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
L

Lucian Gallet

Member
Joined Jul 30, 2010
15 0 0
Jamani wana JR samahaninini sana mi mwenyewe nimetoka jimbo la babati vijijini, sisi tumehongwa vitishe na mhindi moja wa ccm ila kura zote tumempa mh.tara wa chadema.
Problem ya babati mjini ni mahali ambapo pamekaliwa na jamii ya watu wanaitwa warangi. mrangi ukimpa chochote tayari umempata,ni watu wa ajabu sana,
 
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
227
Likes
153
Points
60
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
227 153 60
Hivi hao Babati hawakugundua kuwa huyu ni opportunist?
kweli huyu jamaa ni mtoa rushwa mkubwa mana alianza kutoa rushwa kabla hata ya uchaguzi, kwa kweli nawaonea huruma sana kila mwaka wa uchaguzi nashindwa kuisoma alama poor them they have to suffer another 5 years if not 20 years kama ambavyo walikoma kwa yule omary, lakini nafikiri wanahitaji elimu ya uraia hawa
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,680
Likes
193
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,680 193 160
Jamani wana JR samahaninini sana mi mwenyewe nimetoka jimbo la babati vijijini, sisi tumehongwa vitishe na mhindi moja wa ccm ila kura zote tumempa mh.tara wa chadema.
Problem ya babati mjini ni mahali ambapo pamekaliwa na jamii ya watu wanaitwa warangi. mrangi ukimpa chochote tayari umempata,ni watu wa ajabu sana,
Aisee !! wako rahisi hivyoo, na wanawake je? kwi kwi kwi !!
 
M

mimimimi

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
3
M

mimimimi

Member
Joined Nov 2, 2010
7 0 3
Hivi blog ya michuzi vipi mbona updates zinachelewa sana
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Jamani kabla hamjawalaumu mna uhakika gani kura zao ziliheshimiwa na hii NEC ya kifisadi ambayo haina hata watumishi wa kudumu na inategemea ajira za muda za kuazima kutoka serikali za mitaa?

Let us be the last to judge the good people of Babati Town.........................
 
M

mzee wa wazee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
M

mzee wa wazee

Member
Joined Nov 1, 2010
70 0 0
Natoka Babati na pa fahamu vizuri-pale pana mchanganyiko wa hali ya juu lakini pia kwa taarifa, Mbulu walinyimwa kuwa makao makuu ya mkoa wa Manyara imekula CCM na babati pakawa kwa hiyo wanalipa fadhila. These are the facts, na hali hii ilileta mtafaruku sana Mbulu na ndo maana tsunami imetembea Mbulu ikiwa ni hasira kwa Marmo
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Babati Mjini ni wa kusikitiwa kwani watu wa kudanganywa na pipi, michango ya sherehe n.k. Ingawa waliaswa na Dk. Slaa kwamba mgombea wao hafai na kuambiwa udhaifu wake, hawakuelewa. Subiri wakalipe gharama ya kutokusikia kwao.
enyi watu wa babati, na tusije wasikia mnalalamika eti hamna maendeleo au sijui huduma za afya ni mbovu, sisemu kuwa waliochagua chadema basi wataendelea sana, lakini nyie pamoja na kuambiwa aina ya mtu anayegombea bado mmempa kura, subirini kufa kwa magonjwa, kudumaa kielimu n.k..by the way babati umaskini nadhani mmeuzoea..so enyway ipotezeeni tu comment hii..ni hayo tuu..
 
I

Innolee

Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
I

Innolee

Member
Joined Oct 6, 2010
9 0 0
Wajengeeni maduka ili wasidanganyike tena kwa pipi.....
 
M

mzee wa wazee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
M

mzee wa wazee

Member
Joined Nov 1, 2010
70 0 0
Jamani kuna wengi ambao wali support mageuzi kwa hiyo tusiwalaumu pia, they will learn from the coming five years
 

Forum statistics

Threads 1,252,123
Members 481,989
Posts 29,796,278