BABATI: Mzazi wa mwanamke aliyepigwa risasi 4 na askari wa FFU atoa ya moyoni


Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,781
Likes
4,281
Points
280
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,781 4,281 280
Baba mzazi wa Regina, Daniel Labai akizungumza na Mwananchi leo Jumapili Oktoba 29,2017 amesema wanatarajia kumzika kesho Jumatatu Oktoba 30,2017 katika Kijiji cha Mamire wilayani Babati.

Labai amesema hawana chochote cha kusema juu ya tukio hilo zaidi ya kumuachia Mungu.
Amesema wanaiachia Serikali kushughulikia suala hilo kwa kuwa mtoto wao ameshauawa.

"Tunatarajia kumzika Regina kesho Jumatatu na baada ya mazishi na kumaliza msiba ndipo tutajua nini kinachoendelea kwenye suala hilo," amesema Labai.

Amesema suala la kesi wanaiachia Jamhuri kwa kuwa ndiyo itakayoisimamia itakapoanza mahakamani na wao watabaki kuwa wasikilizaji.

Kaimu Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Manyara, Longinus Tibishubwamu amesema polisi wanaendelea kumshikilia askari huyo.

Amesema wanaendelea na uchunguzi wa tukio hilo kabla ya kumfikisha mahakamani mtuhumiwa
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,259
Likes
4,175
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,259 4,175 280
......
......senta Mwikantsi Gijedabung olowa poleni sana anakayaa...
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
3,455
Likes
2,207
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
3,455 2,207 280
dam nzito sana
baba ana uchungu sana na mwanawe na anaamini hakuwa na hatia kwa kuwa alikuwa anadai haki ya mtoto aliyezaa na muuaju( baba mtoto).
hapa tunataraji jamhuru kutenda haki.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,259
Likes
4,175
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,259 4,175 280
dam nzito sana
baba ana uchungu sana na mwanawe na anaamini hakuwa na hatia kwa kuwa alikuwa anadai haki ya mtoto aliyezaa na muuaju( baba mtoto).
hapa tunataraji jamhuru kutenda haki.
.....
.....Mkuu tunasafari ndefu sana
 
Mtu mdogo

Mtu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
524
Likes
773
Points
180
Mtu mdogo

Mtu mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2016
524 773 180
Naona moyo wa huyu mzee jinsi unavyo tiririka machozi Mungu akupe faraja katika kipindi hiki kigumu
 

Forum statistics

Threads 1,215,854
Members 463,433
Posts 28,561,931