Babalevo amjibu Babutale Mamlaka ya kuwaita Watu wapumbavu ameyapata wapi?

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
54,756
2,000
1637599569013.png
 

KISIWAGA

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,693
2,000
Hivi huyo babu Chale ndio aliemtoa kafara wife wake ili akaungane na wapumbavu wenzake kina Ndugai kupiga hela za wadanganyika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom