Baba yako kampa ujauzito mkeo!!!!


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Umeenda kusoma Kenya kwa muda wa miezi 6,nyumbani umemwacha Dingi na mkeo,unarudi unamkuta mkeo ana ujauzito kwenda kupima unakuta ujauzito una miezi 4,akili zinakuruka unamuuliiza mkeo anakueleza huo ni mzigo wa baba yako,unapigwa na butwaa,UTAFANYA NINI?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,439
Likes
1,486
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,439 1,486 280
hii ni movie au? siku nyingine anza na paukwa pakawa.....
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Umeenda kusoma Kenya kwa muda wa miezi 6,nyumbani umemwacha Dingi na mkeo,unarudi unamkuta mkeo ana ujauzito kwenda kupima unakuta ujauzito una miezi 4,akili zinakuruka unamuuliiza mkeo anakueleza huo ni mzigo wa baba yako,unapigwa na butwaa,UTAFANYA NINI?
Ukimwacha mkeo na baba yako maana yake umemuolea baba yako
Sasa unafikiri mashine itachakachuliwa na nani wakati inahitaji mchakachuo
We subiri mdogo wako azaliwe na mkeo
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
ukoo tu umeongezeka
unasubiri mama mdg(mkeo)azae then unamlea mdg wako bila kumsimanga mamyako mdg...
unamrudia mkeo cz ni mwaminifu cz kaampa babako n nt mwngne...UTAMWACHAJE MKEO MIAKA 6?VOLKANO MFU IYO KWAN?
ULIYATAKA MWENYEWE..MIAKA 6???
eeh au ndo nyie mnafikiri mwanamke ni kibubuda anakaa tu kwa miaka 10 bila kuhisi...wakat wewe uko kenya ulikuwa unaruka ruka tu daily unapafom ye ye akusubiritu miaka 6???????
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
chape mwendo kwa dingi , sitakuwa na tym nae tena/
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
:nono::nono::nono::nono:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
kwanini umwache mkeo kwa miaka6?
yeye ajiskii?cz najua wewe ulipo uko lazma utakuwa unafanya
japo ungekuwa unarud kwa mwaka mara moja apo poa angekuskilizia et 6yrs upo ukoooooooooooooo?????b realistc bwana....HAIWEZEKAN akae ivi iv
shukuru kampa babako hhhaha hahaa ahah.............!!!!!!!!!!!!
KUMBUKA PIA MKEO NI KIUMBE HAI ....sifa za kiumbe hai asi unazjua baba???ehh basi ndo ivo
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,348
Likes
4,828
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,348 4,828 280
Du sio mke tena...............bali mama mdogo!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
ukoo tu umeongezeka
unasubiri mama mdg(mkeo)azae then unamlea mdg wako bila kumsimanga mamyako mdg...
unamrudia mkeo cz ni mwaminifu cz kaampa babako n nt mwngne...UTAMWACHAJE MKEO MIAKA 6?VOLKANO MFU IYO KWAN?
ULIYATAKA MWENYEWE..MIAKA 6???
eeh au ndo nyie mnafikiri mwanamke ni kibubuda anakaa tu kwa miaka 10 bila kuhisi...wakat wewe uko kenya ulikuwa unaruka ruka tu daily unapafom ye ye akusubiritu miaka 6???????
Rose miezi sita jamani hebu soma vizuri tena kenya tu hata si mbali Dar express fasta unafika
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Mtama umeingia na kuanzisha thread 6 zote tata ..........

hebu punguza kasi kidogo, walau post moja kwa siku.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Rose miezi sita jamani hebu soma vizuri tena kenya tu hata si mbali Dar express fasta unafika
ahh km ni miez 6 basi tena
amkimbize uyo si mke ni jalala
sikusoma vzur mbwga...asi unaona macho yangu yenyewe yalivyo?????nina matatizo ya macho mimi jaman
AACHANE NA MKE..BABA AMSAMEHE CZ HANA LA KUFANYA KWA BABA.
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,212
Likes
287
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,212 287 180
dah!!mi namuachiaa mkee huo babaa na babaa sitaki mazoea nae,yani si boraa angechakachuliwaaa na mtu mwinginee:doh:
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
sio miaka 6 ni miezi 6,je miezi 6 tu nayo ni shida? basi tusisafiri hata kwenda kusoma kisa wake zetu?:doh:
ukoo tu umeongezeka
unasubiri mama mdg(mkeo)azae then unamlea mdg wako bila kumsimanga mamyako mdg...
unamrudia mkeo cz ni mwaminifu cz kaampa babako n nt mwngne...UTAMWACHAJE MKEO MIAKA 6?VOLKANO MFU IYO KWAN?
ULIYATAKA MWENYEWE..MIAKA 6???
eeh au ndo nyie mnafikiri mwanamke ni kibubuda anakaa tu kwa miaka 10 bila kuhisi...wakat wewe uko kenya ulikuwa unaruka ruka tu daily unapafom ye ye akusubiritu miaka 6???????
 

Forum statistics

Threads 1,238,390
Members 475,954
Posts 29,318,999