Baba Mzazi wa Mhe. Tundu Antipas Lissu Mughwai afariki dunia jioni ya leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Mzazi wa Mhe. Tundu Antipas Lissu Mughwai afariki dunia jioni ya leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brakelyn, Sep 16, 2012.

  1. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,221
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ninasikitika kuwatangazia ndugu zangu wa JamiiForums kuwa muda mfupi uliopita baba mzazi wa mheshimiwa Tundu Antipas Lissu Mughwai, Mheshimiwa Christina Lissu Mughwai, Mateo Lissu Mughwai, Alute Simon Lissu Mughwai, Rose Lissu Mughwai, Muro Lissu Mughwai, Vincent Lissu Mughwai na Mjengi Lissu Mughwai amefariki dunia muda mfupi uliopita. Marehemu Augostino Lissu Mughwai (84) amefariki katika hospitali ya taifa ya muhimbili alipokuwa amelazwa akisumbuliwa na maradhi ya moyo kwa muda mrefu. Mungu amlaze mahala pema peponi, Amina.
     
  2. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 497
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pole kwa Mh. Tindu Lissu, Mungu amjalie ustahimilivu yeye, familia na wote walioguswa na msiba.
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    pole sana kamanda.
    Mungu amlaze mahali pema peponi.
     
  4. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu mwenye huruma na neema,ampokee ketika ufalme wake na ampe pumziko la milele mbinguni. Raha ya milele umpe ee bwana na mwanga wa milele umuangazie apumzike kwa amani. Amina. Sisi tulimpenda lakini Mungu kampenda zaidi. Bwana alitoa na bwana ametwaa. Jina la bwana libarikiwe. Amina.
     
  5. P

    Penguine JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,159
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    May the man rest in peace. Amen.

     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,777
    Likes Received: 3,502
    Trophy Points: 280
    Alale mahali pema mzee wetu! Pole sana Kamanda Tundu Lissu!
     
  7. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2,221
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Pole sana kamanda.
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    RIP Baba wa Kamanda Mpiganaji Mahiri.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Pole kamanda Lissu.
     
  10. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,708
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Pole sana Lissu
     
  11. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Pole sana kamanda Lissu!

    Rest in peace baba lissu.
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bwana ametwaa. jina lake lihimidiwe!
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Pole sana Tundu Lissu.
     
  14. T

    TONGINDI Senior Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana kamanda lissu, mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    MUNGU amlaze mahala sahihi,motoni au peponi kulingana na alivyo ishi hapa duniani.
     
  16. t

    tenende JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole kamanda!.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa

    Bwana ametwaa


    Jina la Bwana lihimidiwe

    Raha ya milele umpe eeh bwana na Mwanga wa milele umwangazie.....Apumzike kwa amani. Amina.

    Pole sana kwa familia yote!
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mh. T. Lisu & family...
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mungu amlaze anapostahili ameen.
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,495
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mhe. T. Lissu, Mungu wape nguvu ya kuhimili mapito haya.
    Toka tawi la CCM nyumbani kwangu.
     
Loading...