Baba mwenye nyumba aamua kuwatimua wapangaji kwa kutoa vitu vyao nje


J

jozzb

Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
13
J

jozzb

Member
Joined Jun 30, 2011
87 0 13
IMG_0173.jpg

Mzee mwenye nyumba hiyo afahamikae kwa jina la Mzee NYUMBA (kushoto) akitoa maelezo kwa waandishi wa habari waliofika katika eneo hilo la tukio jioni ya leo,juu ya nia yake ya kuwatoa wapangaji wake wote waliokuwepo kwenye nyumba yake hiyo kwa madai ya kutolipia kodi ya pango kwa kipindi cha miaka mitatu.

Kwa Upande wa Wapangaji wa Nyumba hiyo walieleza kwamba wao hawakukaa katika nyumba hiyo bila ya kulipa kodi,kwani kuna Mtu ambaye aliwapangisha (hawakumtaja jina) kuwa ndie aliekuwa akichukua Kodi zao kwa kipindi chote hicho,

HII HABAR INANIUMIZA KICHWA SANA
1. NASHINDWA KUELEWA,NYUMBA NI YA NANI?
2. JE NANI ALIWAPANGISHA HAWA WATU? NA NI KWA NINI HAWATAKI KUMTAJA?
3. KAMA NI KWELI,KWA NINI MAHAKAMA IMETOA KIBALI KWA HUYU MZEE??

HAYA NDO MAMBO YA MJINI,UKIZUBAA UNALIZWA!!!!!!!!!!!!


JARIBUNI KUUSOMA, LABDA MTAUELEWA MKASA HUU
<< MKASA NIMEUKUTA HAPA>>
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,124
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,124 193 160
kama huyo mzee alikaa miaka mitatu bila kuwa anachukua kodi sheria inamtambua
aliekuwa anapokea alikuwa anapokea hela atakuwa anapokea kwa niaba yake,
labda kama huyo mzee alikuwa anawadai kodi kwa miaka hiyo mitatu bila kulipwa,
na kwa vile amekaa miaka 3 kama hakuwahi kwapeleka mahakani au ktk chombo
chochote cha sheria au kuwaandikia barua ya madai hana haki ya kuwatoa nje hao wapangaji.
sheria zipo wazi. miaka 3 alikuwa wapi? mkataba wa kupanga nani alikuwa anasign? nk yaho ni ya kujiuliza
naona kapata dili kubwa zaidi labda.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,590
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,590 280
kama huyo mzee alikaa miaka mitatu bila kuwa anachukua kodi sheria inamtambua
aliekuwa anapokea alikuwa anapokea hela atakuwa anapokea kwa niaba yake,
labda kama huyo mzee alikuwa anawadai kodi kwa miaka hiyo mitatu bila kulipwa,
na kwa vile amekaa miaka 3 kama hakuwahi kwapeleka mahakani au ktk chombo
chochote cha sheria au kuwaandikia barua ya madai hana haki ya kuwatoa nje hao wapangaji.
sheria zipo wazi. miaka 3 alikuwa wapi? mkataba wa kupanga nani alikuwa anasign? nk yaho ni ya kujiuliza
naona kapata dili kubwa zaidi labda.

Sheria zako za kikomunisti zimepitwa na wakati. Siku hizi hata Serikali wanatolewa viombo nje na NHC. Upo hapo ulipo?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Sheria zako za kikomunisti zimepitwa na wakati. Siku hizi hata Serikali wanatolewa viombo nje na NHC. Upo hapo ulipo?
usipovuta bange unakua na busara sana, sijui nini kinakufanya usiache mibange

nakupenda tu!!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
kwa watz tulivyo wazembe utakuta walikua wanaishi na kulipa kodi bila kusaini mkataba! kama kweli kuna mtu anadhulumu mzee wa watu kama huyu kodi,mungu awaone! mzee wa watu alijibana enzi za ujana wake akajiwekea kapensheni kake! kuna watu hawana utu!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,646
Likes
43,594
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,646 43,594 280
kwa watz tulivyo wazembe utakuta walikua wanaishi na kulipa kodi bila kusaini mkataba! kama kweli kuna mtu anadhulumu mzee wa watu kama huyu kodi,mungu awaone! mzee wa watu alijibana enzi za ujana wake akajiwekea kapensheni kake! kuna watu hawana utu!
Kamsaidie basi na hiyo babu na hiyo binduki yako.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Miaka mitatu mtu unakaa kwenye nyumba ya watu ulipi kodi!
Mzee mwenyewe mvumilivu sana
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,590
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,590 280
Jozzb, mbona unapotosha ukweli? aliyeamuwa si Baba mwenye Nyumba, iliyoamuwa na kuamuru ni Mahakama. Baba mwenye nyumba hajachukuwa sheria mkononi, alikwenda Mahakamani na Mahakama ndiyo yaliyotowa maamuzi na hukumu hiyo.
 
J

jozzb

Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
13
J

jozzb

Member
Joined Jun 30, 2011
87 0 13
faizafoxy,!!!,,, kumbuka kuwa babu alienda mahakamani baada ya kutopata kilicho chake na baada ya mabishano ya umiliki wa nyumba ilie.Aliposhinda,mahakama ikampa kibali,wapangaji wakaja juuu kuwa walikuwa wanalipa kodo!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,866
Members 462,337
Posts 28,493,271