Baba kwa binti aliyemzaa mwenyewe???

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,428
8,191
Hivi baba unaanzaje kuwa na mahusiano ya kimapenzi na Binti yako uliyemzaa mwenyewe??nini tatizo uzungu mwingi?au nipepo?
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,210
8,681
Hivi baba unaanzaje kuwa na mahusiano ya kimapenzi na Binti yako uliyemzaa mwenyewe??nini tatizo uzungu mwingi?au nipepo?

Ukiona hivyo ujue baba hana akili na binti amerithishwa hiyo taahira ya akili kupitia traits...hakuna zaidi ya hapo.
 

MadameX

JF-Expert Member
Dec 27, 2009
7,802
3,840
Hivi baba unaanzaje kuwa na mahusiano ya kimapenzi na Binti yako uliyemzaa mwenyewe??nini tatizo uzungu mwingi?au nipepo?

Hiyo itakuwa ni pepo, maana hata wazungu wanajua kuwa incest totally unacceptable.
 

semango

JF-Expert Member
Aug 24, 2010
532
44
Kwa baba ni tamaa ya kutaka kuonja kila nyama anayoikuta buchani.kwa watoto nadhani ni inferiority ndio huwa tatizo.anakua anamuogopa baba to the extent hawezi kusema hapana
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
90,739
104,908
Hivi baba unaanzaje kuwa na mahusiano ya kimapenzi na Binti yako uliyemzaa mwenyewe??nini tatizo uzungu mwingi?au nipepo?

Uzungu? Hapana ndugu wazungu wa wapi hao ambao hufanya hivyo? Huo ni ukichaa. Kwanza inatia hadi kinyaa kufikiria uwezekano kama huo. Watu wa hivyo wanatakiwa kuvishwa straight jackets!
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,664
5,031
labda wanatest DNA za mabinti wao kidogo. dah! na vipi kinamama? wao bado hawajanunua hii software ya kulala na watoto wao wa kiume?
kwa ufupi dunia limeisha, ule uzima wa milele wataupata vipofu na wendawazimu tu, labda na mimi.
 

Zakumi

JF-Expert Member
Sep 24, 2008
5,065
2,424
Kwani mfanya biashara anakula mtaji au faida? Anakula faida. So it's not a big dili kula mayai.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
54,410
58,094
kwani hii kitu ipo au ni ya kufikirika tu? lete mfano hapa ndio nitakuelewa vizuri
 

AMARIDONG

JF-Expert Member
Jun 24, 2010
2,502
169
Sio sita tuu ni kati ya familia kumi za kichaga zenye mabinti tisa kati ya hizo familia mabinti hao wanarodoka na baba zao(kurodoka ni kula uroda)amini usiamini na kama kuna mchaga hapa anaebisha abishe mimi nitawapa sababu na data.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom