Baba kanumba amvaa mama kanumba baada ya kuvuruga utaratibu wa mirathi... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba kanumba amvaa mama kanumba baada ya kuvuruga utaratibu wa mirathi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jozzb, Apr 27, 2012.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baba mzazi wa Kanumba anaeishi Shinyanga ambae alishindwa kuja msibani kutokana na kuumwa, amezungumza na kusema kwamba sasa yuko tayari kuja Dar es salaam kushughulikia swala la Mirathi baada ya kudai kwamba mama mzazi wa Kanumba ambae yuko Dar ameanza kuharibu kuhusu ishu ya mirathi.

    Amesema "Tutakaa kikao jumamosi kuteua msimamizi wa mirathi, mama ameteua kinyemela bila kunishirikisha.

    Hilo swala nimelipinga Nimewasiliana nae kumuuliza kwa nini kafanya hivyo akawa ana jiuma uma tu. Kwa nini umeokota watoto na kuwadanganya danganya kikao cha kusimamia mirathi si tungekaa pamoja? akachukua watoto wangu walioko huko wasichana wawili lakini walipotoka kikaoni wakanipigia simu kwa sababu hawakuridhika"
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Yale yaleeeeeeeee kila siku lzm uzi wa kanumba uwepo!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    amepona MALARIA sasa sio?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Africans! Huyu si alikanwa na marehemu kabla hajakufa? Mirathi imempataje tena?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    hili zee nalo bwana...yaani ujanani ulikuwa unakula maandazi ukasahau kuweeka mpunga wa kuja kutanulia akizeeka sasa unaanza kusumbua na mambo ya mirathi....hebu pumzika si unaumwa malaria wewe
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,148
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wakati marehemu yu hai akulilia awe nae poa na kutokwenda uza story maagazetini kupata pesa?

    Ana tamaa sana mzee huyu, mie nimechoka na story zake.
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Watu wanapenda vya bure loh! Hata kama ni baba yake haipendezi kugombea mirathi ya mtoto ambaye akiwa hai hakuwa na time nae..
    BTW naona sasa amepona presha,malaria na miguu..
     
  8. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Namshauri mzee apunguze munkari maana alikanwa, maana Steve akimsikia kaisha.
     
  9. u

    ureni JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wakuu kumbukeni baba ni baba tuu hata akiwaje...
     
  10. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,824
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Nothing to displsy....@Kanumba.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Chanzo cha mabaya ni fedha na wasichana chunga sana alishasema Salu T
     
  12. H

    Haika JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,284
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Fundisho kwa wale wanaosema siku hizi 'nataka kuzaa tu, sitaki ndoa'
     
  13. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,320
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee SK katika maisha yake alikua hampi chochote sasa naona amekuja na style nyingine ya kupata vitu vya marehemu. Me naona hizi sheria za mirathi zina mapungufu, haiwezekani mimi katika uhai wangu nisikupe hata senti
    halafu nkishakufa uje kugombania mali zangu.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    Mimi nasema na aje tu kufuatilia hizo mali,
    hata kama Kanumba (R.I.P) alikuwa anampa kitu kidogo hawezi kukipata tena,
    na kwa tabia zetu akina mama atajiona kana kwamba huyo mtoto alizaa mwenyewe.

    Njoo tu kaka utaambulia chochote.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    Mimi nimelea watoto pekee yangu
    lakini siweze kamwe kuwazuia kumtunza father wao,

    hata wanawake wenzangu msiwe na roho mbaya,
    kila kitu tutakiacha duniani hatutaondoka navyo.

     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ninyi mnatafuta laana nyingine..... Baba bi baba hata kama aliact kama dume la nyani... sometimes akinamama nao wanachangia kuwaharibu sana watoto...watch out!!!
     
  17. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Usiwe unafungua nyuzi zakr!simple!
     
Loading...