Baba Askofu fanya hivi ili kuuwa 'soo' then thank me later

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Aug 2, 2013
3,160
2,000
Pole kwa yaliyokukuta

Inaweza ikawa ni kweli au umezushiwa lakini ushauri wangu ni wa kukutoa kwenye hili zimwi lililokuvaa katika wiki hii

Okay immediately anza kufabya yafuatayo

Tafuta video ya xxx yoyote inayotrend mitandaoni, tembelea mitandao ya pornhurb, phonerotica, xvideos, Brazzers, Sexgirls, n.k ipo mingi asee mengine nitafute kwa mda wako nitakutajia...

Jisajili na pakua (download) videos 3 makini zinazoonekana murua, tena chagua zile zilizoshutiwa na HD camera

Tafuta wataalamu wa graphics design ambao wako makini na wataweza kuzifanyia manipulations then wape kitita wafanye kazi

Katika kuziedit chagua watu maarufu wa 3 kulingana na videos ulizopakua then make sure sura zao zinapachikwa kwenye hizo videos tena zikae sawasawa kama ile yako (japokuwa ile yako ilikuwa Original maana yule ni ww kabisaa Baba Askofu)

Then ziachie mitandaoni kwenye open sites, hapa sasa hakikisha hauhusiki katika kuziachia maana hii itakuwa ni kesi, ziachie ili kukaunta balansi na kuua ile ya mwanzo

Hapo mzeebaba baba Askofu utakuwa umeshasovu kila kitu

NB: hakikisha katima hao watu maarufu watatu utakao wachagua mzeebaba DAB hakosi then wakati zikiwa zimeachiwa uite press useme "jamani mnaona hata mkuu wetu wa jimbo letu ni muathirika wa haya makitu"

Kwa maoni zaidi nitafute nikupe full makakati ila itanilipa ....
 

MWANAKA

JF-Expert Member
Oct 4, 2013
4,284
2,000
Pole kwa yaliyokukuta

Inaweza ikawa ni kweli au umezushiwa lakini ushauri wangu ni wa kukutoa kwenye hili zimwi lililokuvaa katika wiki hii

Okay immediately anza kufabya yafuatayo

Tafuta video ya xxx yoyote inayotrend mitandaoni, tembelea mitandao ya pornhurb, phonerotica, xvideos, Brazzers, Sexgirls, n.k ipo mingi asee mengine nitafute kwa mda wako nitakutajia...

Jisajili na pakua (download) videos 3 makini zinazoonekana murua, tena chagua zile zilizoshutiwa na HD camera

Tafuta wataalamu wa graphics design ambao wako makini na wataweza kuzifanyia manipulations then wape kitita wafanye kazi

Katika kuziedit chagua watu maarufu wa 3 kulingana na videos ulizopakua then make sure sura zao zinapachikwa kwenye hizo videos tena zikae sawasawa kama ile yako (japokuwa ile yako ilikuwa Original maana yule ni ww kabisaa Baba Askofu)

Then ziachie mitandaoni kwenye open sites, hapa sasa hakikisha hauhusiki katika kuziachia maana hii itakuwa ni kesi, ziachie ili kukaunta balansi na kuua ile ya mwanzo

Hapo mzeebaba baba Askofu utakuwa umeshasovu kila kitu

NB: hakikisha katima hao watu maarufu watatu utakao wachagua mzeebaba DAB hakosi then wakati zikiwa zimeachiwa uite press useme "jamani mnaona hata mkuu wetu wa jimbo letu ni muathirika wa haya makitu"

Kwa maoni zaidi nitafute nikupe full makakati ila itanilipa ....
Wazo zuri ngoja nimwambie
 

Scale

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
1,766
2,000
Pole kwa yaliyokukuta

Inaweza ikawa ni kweli au umezushiwa lakini ushauri wangu ni wa kukutoa kwenye hili zimwi lililokuvaa katika wiki hii

Okay immediately anza kufabya yafuatayo

Tafuta video ya xxx yoyote inayotrend mitandaoni, tembelea mitandao ya pornhurb, phonerotica, xvideos, Brazzers, Sexgirls, n.k ipo mingi asee mengine nitafute kwa mda wako nitakutajia...

Jisajili na pakua (download) videos 3 makini zinazoonekana murua, tena chagua zile zilizoshutiwa na HD camera

Tafuta wataalamu wa graphics design ambao wako makini na wataweza kuzifanyia manipulations then wape kitita wafanye kazi

Katika kuziedit chagua watu maarufu wa 3 kulingana na videos ulizopakua then make sure sura zao zinapachikwa kwenye hizo videos tena zikae sawasawa kama ile yako (japokuwa ile yako ilikuwa Original maana yule ni ww kabisaa Baba Askofu)

Then ziachie mitandaoni kwenye open sites, hapa sasa hakikisha hauhusiki katika kuziachia maana hii itakuwa ni kesi, ziachie ili kukaunta balansi na kuua ile ya mwanzo

Hapo mzeebaba baba Askofu utakuwa umeshasovu kila kitu

NB: hakikisha katima hao watu maarufu watatu utakao wachagua mzeebaba DAB hakosi then wakati zikiwa zimeachiwa uite press useme "jamani mnaona hata mkuu wetu wa jimbo letu ni muathirika wa haya makitu"

Kwa maoni zaidi nitafute nikupe full makakati ila itanilipa ....
Ulichofanikiwa ni kutujuza kwamba wewe ni Porno Sites Expert
 

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Aug 2, 2013
3,160
2,000
Taifa likiwa na vijana kama nyinyi nihasara na nihatari sana!
Mkuu mimi natambulika TRA na nalipa kodi, tena sio indirect ni ile ditect tax....

Sasa utasemaje taifa linapata hasara

Humu JF wengine huwa tunaingia kupunguza mawazo tu ya ugumu wa majukumu na sio kila tunaloliongea humu tunakuwa tunalifanya au tunaliishi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom