Baba angalia kijiti kisiangukie kwako!! sauti toka msoga.

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Watoto Wanacheza mchezo unahusisha kijiti wamekichimbia kwenye mchanga kimesimama wima!!

Kila mshiriki anatakiwa kufukua mchanga kidogo kidogo kuelekea kilipo kijiti.

Mwisho wa mchezo ni pale kijiti kitakapokosa egemeo na kuangukia upande uliofukuliwa mchanga na kubaki shimo.

Kitakayemwangukia anapaswa kukimbia kuwahi kugusa mti ambao huokoa mwili wake usidundwe mangumi.

Wakati mchezo unaendelea kuna mtoto yuko nje ya mchezo nasikia anagutia baba angalia kisiangukie kwako!!!!

Wakati wakiendelea kuufukua mchanga wanaimba "Tule wali tumbakishie baba x2 x2 x2"

Nani kaielewa hadithi hii.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Mkuu mimi sijaelewa naomba ufafanuzi kama hutojali..
Mchanga unafukuliwa tartiiiiiibu kuelekea kijiti kilipo, mchanga unafukuliwa upande wa jk na BWM
Tumeambiwa wasiguswe wala kutajwa!!
Mchanga unaisha (habinda seth, Rugemalila.....) kijiti lazima kinaanguka soon na kwa uhakika kinaangukia upande wa jk!!!
Atapopolewaje?
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,844
2,000
Mchanga unafukuliwa tartiiiiiibu kuelekea kijiti kilipo, mchanga unafukuliwa upande wa jk na BWM
Tumeambiwa wasiguswe wala kutajwa!!
Mchanga unaisha (habinda seth, Rugemalila.....) kijiti lazima kinaanguka soon na kwa uhakika kinaangukia upande wa jk!!!
Atapopolewaje?
poa mkuu nimekuelewa
 

denoo49

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
6,109
2,000
Watoto Wanacheza mchezo unahusisha kijiti wamekichimbia kwenye mchanga kimesimama wima!!

Kila mshiriki anatakiwa kufukua mchanga kidogo kidogo kuelekea kilipo kijiti.

Mwisho wa mchezo ni pale kijiti kitakapokosa egemeo na kuangukia upande uliofukuliwa mchanga na kubaki shimo.

Kitakayemwangukia anapaswa kukimbia kuwahi kugusa mti ambao huokoa mwili wake usidundwe mangumi.

Wakati mchezo unaendelea kuna mtoto yuko nje ya mchezo nasikia anagutia baba angalia kisiangukie kwako!!!!

Wakati wakiendelea kuufukua mchanga wanaimba "Tule wali tumbakishie baba x2 x2 x2"

Nani kaielewa hadithi hii.
Ahahaahahahahahahahahahahahahah mkuu umenichekesha sana, na kunikumbusha mbali sana.
Ila kwenye ili la makinikia naona kuna kila dalili "kijiti" kikaangukia kwenye Pombe.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Ahahaahahahahahahahahahahahahah mkuu umenichekesha sana, na kunikumbusha mbali sana.
Ila kwenye ili la makinikia naona kuna kila dalili "kijiti" kikaangukia kwenye Pombe.
"Kula wali tumbakishie baba"
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
8,722
2,000
Kijiti kilishamwangukia, watoto wenzake wameamua wasimfurumishie ngumi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom