Baadhi ya watanzania hawaitakii mema Taifa stars AFCON Misri ...ni kwanini?

tatum

tatum

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2018
Messages
5,599
Points
2,000
tatum

tatum

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2018
5,599 2,000
Nimepitia mitandao ya kijamii baada ya Kocha wa Taifa Star kutangaza majina 32 na Jana kutangazwa majina 23 ya kushiriki AFCON kumekuwa na maneno mengi Sana kwa kocha .

Baadhi ya taarifa ni kukosekana kwa Ajib na Mkude na Jana kuachwa kwa Banda na Kevin naona kumezua watz wengi kuandika negatively against Taifa Star.

Na wengi wanaoiombea Tanzania ufungwe tu mechi zote tatu na kurudi nyumbani.

Ni wachache Sana wamekuwa wakitoa maneno ya faraja na kuwapa moyo wachezaji wetu ili wafanye vizuri.

Sijui ni wapi TFF na Kocha Amunike wamekosea kiasi cha baadhi yetu kutoa maneno ya kebehi kwa timu.

Tuwaombee na kuwapa moyo wachezaji na benchi la ufundi wafanye vema huko Misri na iliwezekana warudi na kombe la Africa ili tuweke historia.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
19,376
Points
2,000
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
19,376 2,000
Hata tusipoitakia mema haiwezi kukwepa mabaya.

Angalia soka la wapinzani wetu wamejikita kwa miguu yote miwili siyo porojo kama hizi zetu. Huwa naumia kuona bendera ya Taifa langu inatunzwa kwenye vyumba vya kubadilisha nguo na haipepei hata nje ya mipaka ya taifa ili kutambulisha taifa huko pia.

Senegal, Algeria na Kenya ni nchi ambazo zimejua rangi haziwezi kusema kuwa rangi nyekundu ni rangi ya moto bali wanasema ni NYEKUNDU (upande wa mpira).

Tukiacha kufanya vitu kwa mazoea tunaweza kucheza mpira ila tuendelea na ya miaka yote lazima tupigwe hata tukikutana na Haiti.
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,138
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,138 2,000
Hata tusipoitakia mema haiwezi kukwepa mabaya.

Angalia soka la wapinzani wetu wamejikita kwa miguu yote miwili siyo porojo kama hizi zetu. Huwa naumia kuona bendera ya Taifa langu inatunzwa kwenye vyumba vya kubadilisha nguo na haipepei hata nje ya mipaka ya taifa ili kutambulisha taifa huko pia.

Senegal, Algeria na Kenya ni nchi ambazo zimejua rangi haziwezi kusema kuwa rangi nyekundu ni rangi ya moto bali wanasema ni NYEKUNDU (upande wa mpira).

Tukiacha kufanya vitu kwa mazoea tunaweza kucheza mpira ila tuendelea na ya miaka yote lazima tupigwe hata tukikutana na Haiti.
Kweli kabisa
 
kipanta

kipanta

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2014
Messages
294
Points
250
kipanta

kipanta

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2014
294 250
Sababu;
Moja ushabiki hasa ule wa simba na yanga, soka letu linaharibiwa sana na hizi timu mbili
Mbili uwekezaji mbovu katika soka letu...tunataka mafanikio ya haraka bila maumivu , huu ni ujinga tena ulopitiliza..!! Mafanikio daima hayaji pasipo kuvuja jasho
.viongozi wabovu , hawa nao hamna kitu, huwa wanakuja na lengo zuri ila wakifika madarakani wanakutana na upuuzi so inabidi waendani na mfumo uliopo..yaani kula kula kula then ondoka zako


Nampongeza sana Amunike nahisi anaeza tuonesha kitu kwenye mpira...
 
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
2,740
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
2,740 2,000
"Ningependa siku 1 Simba na Yanga zishuke daraja soka la TZ likue mnisamehe" In Mr Ebo's sound
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
92,464
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
92,464 2,000
Maccm wameshajiingiza na kuifanya ni timu ya ccm NUKSI TUPU!, Timu haikuwa na maandalizi ya kutosha wala michezo ya majaribio. Nani ashangilie MIDEBWEDO!?


Nimepitia mitandao ya kijamii baada ya Kocha wa Taifa Star kutangaza majina 32 na Jana kutangazwa majina 23 ya kushiriki AFCON kumekuwa na maneno mengi Sana kwa kocha .

Baadhi ya taarifa ni kukosekana kwa Ajib na Mkude na Jana kuachwa kwa Banda na Kevin naona kumezua watz wengi kuandika negatively against Taifa Star.

Na wengi wanaoiombea Tanzania ufungwe tu mechi zote tatu na kurudi nyumbani.

Ni wachache Sana wamekuwa wakitoa maneno ya faraja na kuwapa moyo wachezaji wetu ili wafanye vizuri.

Sijui ni wapi TFF na Kocha Amunike wamekosea kiasi cha baadhi yetu kutoa maneno ya kebehi kwa timu.

Tuwaombee na kuwapa moyo wachezaji na benchi la ufundi wafanye vema huko Misri na iliwezekana warudi na kombe la Africa ili tuweke historia.
 
Brain-app

Brain-app

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
1,329
Points
2,000
Brain-app

Brain-app

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
1,329 2,000
Kama haijajiandia vizuri itafungwa tu na wenye maandalizi mazuri, waitakie au wasiitakie mabaya.
Nimepitia mitandao ya kijamii baada ya Kocha wa Taifa Star kutangaza majina 32 na Jana kutangazwa majina 23 ya kushiriki AFCON kumekuwa na maneno mengi Sana kwa kocha .

Baadhi ya taarifa ni kukosekana kwa Ajib na Mkude na Jana kuachwa kwa Banda na Kevin naona kumezua watz wengi kuandika negatively against Taifa Star.

Na wengi wanaoiombea Tanzania ufungwe tu mechi zote tatu na kurudi nyumbani.

Ni wachache Sana wamekuwa wakitoa maneno ya faraja na kuwapa moyo wachezaji wetu ili wafanye vizuri.

Sijui ni wapi TFF na Kocha Amunike wamekosea kiasi cha baadhi yetu kutoa maneno ya kebehi kwa timu.

Tuwaombee na kuwapa moyo wachezaji na benchi la ufundi wafanye vema huko Misri na iliwezekana warudi na kombe la Africa ili tuweke historia.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,886
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,886 2,000
Maccm wameshajiingiza na kuifanya ni timu ya ccm NUKSI TUPU!, Timu haikuwa na maandalizi ya kutosha wala michezo ya majaribio. Nani ashangilie MIDEBWEDO!?
Na hasa hawa wasaka vyeo ndio chanzo cha migogoro yote , mtu ambaye hajawahi kupiga hata danadana mbili eti leo anajifanya kimbelembele , hii wananchi hawawezi kukubali hata chembe
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,440
Points
2,000
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,440 2,000
acha watu wawe huru mkuu.
labda wanasababu ya msingi.
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
9,108
Points
2,000
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
9,108 2,000
Kwa sababu tumemuuwa kila mkeka

Kuna mkeka nimemuuwa afe na goli tano
 
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
757
Points
1,000
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
757 1,000
siasa kuingia hadi kwenye mpira. viongozi wa ccm ni sababu ya hayo.
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
3,946
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
3,946 2,000
Mashabiki wanaoiponda Stars wana mrengo fulani wa kisiasa lazima ukumbuke hilo hivyo wataponda tu haina haja ya kuwashauri wawashabikie.
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5,604
Points
2,000
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
5,604 2,000
Nimepitia mitandao ya kijamii baada ya Kocha wa Taifa Star kutangaza majina 32 na Jana kutangazwa majina 23 ya kushiriki AFCON kumekuwa na maneno mengi Sana kwa kocha .

Baadhi ya taarifa ni kukosekana kwa Ajib na Mkude na Jana kuachwa kwa Banda na Kevin naona kumezua watz wengi kuandika negatively against Taifa Star.

Na wengi wanaoiombea Tanzania ufungwe tu mechi zote tatu na kurudi nyumbani.

Ni wachache Sana wamekuwa wakitoa maneno ya faraja na kuwapa moyo wachezaji wetu ili wafanye vizuri.

Sijui ni wapi TFF na Kocha Amunike wamekosea kiasi cha baadhi yetu kutoa maneno ya kebehi kwa timu.

Tuwaombee na kuwapa moyo wachezaji na benchi la ufundi wafanye vema huko Misri na iliwezekana warudi na kombe la Africa ili tuweke historia.
Kwanini mkuu wa mkoa mmoja atangaze jezi za taifa zima? Waziri yuko wapi?
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,284
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,284 2,000
Shida ya Tanzania ni Simba ,yanga na CCM tu
 
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2017
Messages
1,249
Points
2,000
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2017
1,249 2,000
Wengine hawataisapoti eti kisa watavaa jezi kama za mabingwa wa kihistoria!
 
Panya Mabaka

Panya Mabaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
451
Points
500
Panya Mabaka

Panya Mabaka

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
451 500
SIKU WANASIASA WATAKAPOJIWEKA KANDO NA MASUALA YA TAALUMA YA MPIRA NITAKUWA SHABIKI MZURI WA TIMU YA TAIFA. NATAKA JIBU MOJA TU; WIZARA HUSIKA INAMWOGOPA MAKONDA? JE, MAKONDA ALISHAWAHI KUCHEZA MPIRA? KWANINI WASITUMIKE WATU WANAOJUA MPIRA? WAPIGWE ZAIDI YA WAZEE WA HAMSA!
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
7,866
Points
2,000
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
7,866 2,000
tatum;
Wewe ni miongoni mwa wanaJf wanaojua hata kwa ufupi kipi ni kipi nchini.
Tatizo ulilolisema chanzo chake ni TFF kuingiza siasa kwenye soka. Ukiweka wanasiasa kwenye timu yoyote nchini lazima upate upinzani tu. Lakini hebu nikuulize, uliwahi kuona faida yoyote ya siasa kwenye soka? Yaani mafanikio ya soka nchini yatokane na siasa au kwa kuwa wazi yatokane na chama Fulani? Kama ni hivyo kwa nini Chama husika kisianzishe timu yake ya soka muone kama itadumu hata miaka 2!! Yaani kuwepo na CCM au CDM football club uone itakavyonangwa.
Tff ilipaswa kujiweka mbali na siasa za vyama ili kupata support ya Watanzania wote.
 

Forum statistics

Threads 1,304,902
Members 501,583
Posts 31,531,222
Top