Baadhi ya wanyama wahamishiwa hifadhi ya Burigi

  • Thread starter Missile of the Nation
  • Start date
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,793
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,793 2,000
Duh!

Kazi ipo mwaka huu. Hao wanyama wahakikishe wanapeleka na michepuko yao ili kuwasahaulisha na mazingira mapya, vinginevyo watajua tu kua wako mazingirs mapya na watataka kuhama vinginevyo gharama ya kuwalinda wasikimbie itakua kubwa sana.
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
5,083
Points
2,000
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
5,083 2,000
Duh!

Kazi ipo mwaka huu. Hao wanyama wahakikishe wanapeleka na michepuko yao ili kuwasahaulisha na mazingira mapya, vinginevyo watajua tu kua wako mazingirs mapya na watataka kuhama vinginevyo gharama ya kuwalinda wasikimbie itakua kubwa sana.
Unamhamisha simba unasahau swala
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
11,036
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
11,036 2,000
Duh!

Kazi ipo mwaka huu. Hao wanyama wahakikishe wanapeleka na michepuko yao ili kuwasahaulisha na mazingira mapya, vinginevyo watajua tu kua wako mazingirs mapya na watataka kuhama vinginevyo gharama ya kuwalinda wasikimbie itakua kubwa sana.

Kuna hatari ya kusababisha athari zingine kama zile za kunguru wa weusi
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,752
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,752 2,000
Mliokuwa mnapinga ujenzi wa airport Chato mnaona hiyo mambo?
Chato inaenda kugeuka Serengeti B
Kwani nani alisema anataka serengeti B katika kanda moja
Kama ni diversification si wangepeleka mtwara au lindi
Dictatorship in its last form
 

Forum statistics

Threads 1,304,890
Members 501,583
Posts 31,530,825
Top